ค้นหาสินค้า

closure & ftth box (กล่องเก็บสาย)

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก Closure, distribution box, กล่อง ODF, Ftth Terminal Box หรือกล่องเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิดต่างๆ มีให้เลือกทั้งแบบ Indoor, Outdoor กล่องพักจุดต่อสายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core, 2 Core, 4 Core, 6 Core, 8 Core, 12 Core, 16 Core, 24 Core, 48 Core และอุปกรณ์อื่นๆ



หมวดหมู่ย่อย

BX-AP16C

ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบกล่อง FTTH 16Core ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบเก็บกล่อง FTTH กล่องกั...

500.00 บาท

UF-2022A

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ 6-24 PORT FO WALL MOUNT ENCLOSURE (Link UF-2022A) แยกสาย Spli...

1,863.00 บาท

WM00005

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ WALL MOUNT SC/LC Fiber 24port (MINI) ตู้ติดผนัง Wall Mountใช้...

1,150.00 บาท

CR00007

โค้ดเชอร์ 24 Core แขวนอากาศแบบแบน Closure Splice กล่องกันน้ำโค้ดเชอร์สไปรท์แบบแ...

450.00 บาท

BX-T1C2M

ตัวล็อคสายไฟเบอร์ 1core ในกล่องเทอร์มินอลบล็อค 2mm Fixed Wire Fitting ตัวล็อกสา...

3.00 บาท

BX-T1C3M

ตัวล็อคสายไฟเบอร์ 1core ในกล่องเทอร์มินอลบล็อค 3mm Fixed Wire Fitting ตัวล็อกสา...

3.00 บาท

WM-FC12P

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ WALL MOUNT FC/ST Fiber 12port *คุณสมบัติ วัสดุเชลล์สำหรับแผ่...

1,600.00 บาท

WM-FC24P

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ WALL MOUNT FC/ST Fiber 24port *คุณสมบัติ วัสดุเชลล์สำหรับแผ่...

1,800.00 บาท

WM-SC24P

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ WALL MOUNT SC/LC Fiber 24port -กล่องไฟเบอร์ออปติกอลูมิเนียมสา...

1,800.00 บาท

WM-SC12P

ตู้เก็บสายไฟเบอร์ WALL MOUNT SC/LC Fiber 12port -กล่องไฟเบอร์ออปติกอลูมิเนียมสา...

1,600.00 บาท

CR24C-TU

โค้ดเชอร์ 24 Core แขวนแนวตั้งกล่องกันน้ำสไปรท์ กล่องเก็บรอยต่อสายไฟเบอร์ออฟติกภ...

650.00 บาท

CR12C

โค้ดเชอร์ 12core สีดำ Closure (โคดเชอร์) ขนาด 12-24Core -สำหรับเก็บสายไฟเบอร์ท...

350.00 บาท

CR01C-W

โค้ดเชอร์ 1core สีขาว *Description (1)Suitable for many types of modules,used ...

40.00 บาท
35.00 บาท

CR24C

โค้ดเชอร์ 24core สีดำ Closure (โคดเชอร์) ขนาด 12-24Core -สำหรับเก็บสายไฟเบอร์ท...

600.00 บาท
450.00 บาท

CR48C

โค้ดเชอร์ 48core สีดำ กล่องพักเชื่อมต่อกระจายสายไฟเบอร์ ทรงแนวนอน แบบติดตั้งภาย...

700.00 บาท
550.00 บาท

BX-BSC-16PL

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 12Port สีดำแบบเฉียง 1U ไฟเบอร์ออปติ...

490.00 บาท
390.00 บาท

BX-BFC-16P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก FC/ST 12Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล...

490.00 บาท
390.00 บาท

BX-BFC-08P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก FC/ST 8Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล็...

300.00 บาท
250.00 บาท

BX-BSC-08P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 8Port สีดำ แบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล...

300.00 บาท
250.00 บาท

BX-BSC-04PL

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 4Port สีดำแบบเฉียง กล่องเทอร์มมินัล...

200.00 บาท
150.00 บาท

BX-BSC-04P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 4Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล็...

150.00 บาท
130.00 บาท

BX-I24C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 24core indoor พร้อมจุกยางปิดกันน้ำ ตู้มีหน้าที่ของการต่อสาย...

490.00 บาท
390.00 บาท

BX-I2C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 2core แบบสไลด์เก็บสาย เข้า1ออก2 เหลี่ยมใหญ่ TOT 3BB AIS กล่...

80.00 บาท
35.00 บาท

BX-I4C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 4core แบบ2ชั้น เข้า1ออก4 เหลี่ยมใหญ่ TOT 3BB AIS กล่องแป้นใ...

120.00 บาท
60.00 บาท

BX-TB04

กล่องเก็บสายไฟเบอร์เหลี่ยมใหญ่ กล่องแป้นใส่หัว SC สามารถเก็บสายได้ถึง 3 เมตร สา...

30.00 บาท
15.00 บาท

BX-TB03

ตลับเก็บสายสไปรท์2core เหลี่ยมเล็ก กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์ส...

15.00 บาท

BX-TB02

ตลับเก็บสายสไปรท์1core กลมเล็ก กล่องเก็บงานsplicesสายกัน้ำ ชนิดABSทดแดดทนฝน(แบบ...

15.00 บาท
6.00 บาท

BX-TB01

ตลับเก็บสายสไปรท์1core เหลี่ยมเล็ก กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้ม...

15.00 บาท
6.00 บาท

BX-TY001

ถาดเก็บสายสไปรท์เท12/24core ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice tra...

80.00 บาท
40.00 บาท

BX-TY002

ถาดสไปทร์เท12core มีจุกปิดสีดำ ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice ...

35.00 บาท

BX-TY003

ถาดสไปทร์เท12/24coreตัวใหญ่พร้อมแถมสีมาร์คสาย สามารถต่อชั้นได้ สำหรับใช้เก็บรอย...

120.00 บาท
90.00 บาท

BX-SPLC16C

ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบเก็บกล่อง SPLITTER PLC 16core กุญแจดำ *คุณสมบัติ มาตรฐานอุ...

550.00 บาท

BX-AP16CO

ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบต่อADAPTER 16core กันน้ำ100% *คุณสมบัติ ส่วนต่อประสานผู้ใช...

800.00 บาท
550.00 บาท

BX-AP16CB

ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบต่อADAPTER 16core กุญแจดำ ตู้เก็บสายไฟเบอร์ slot Adapter แย...

650.00 บาท
600.00 บาท

BX-AP24CI

ตู้เก็บสายไฟเบอร์แบบต่อADAPTER 24core Blade ตู้ใหญ่ กล่องกระจายไฟเบอร์ออพติคอลต...

600.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

1,110.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,180.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,300.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,850.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,700.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท
HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

MC00031

Universal RS-485/422/232 Fiber Optic (ควบคุมกล้องระยะไกล) PTZ เดินสายไฟเบอร์ FTT...

1,500.00 บาท

STHA-2PCM1E-S

Phone to fiber  2ch 1rj45 10/100 TX/RX product description: 2 channel POTS...

1,700.00 บาท

STHA-2A-F/R

Audio Fiber Converter RCA 2ch F/R TX/RX Description 2CH Audio (RCA) To Fib...

2,200.00 บาท
1,800.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท