ค้นหาสินค้า

ถาด ODF Rack drawer (ถาดเก็บสาย)

ODF (Optical Distribution Frame) หรือ Rack Wall Mount Drawer Fiber Optic คืออุปกรณ์สำหรับจัดเก็บสายไฟเบอร์ออฟติก Pigtail, Patch Cord พักจุดเชื่อมต่อส่วนใหญ่จะติดตั้งเข้ากับตู้แร็คขนาดมาตรฐานทั่วไป ตัวถาด ODF นี้จะมีช่องสำหรับใส่ตัวต่อหรือ Adapter เพื่อรองรับการเชื่อมต่อไปใช้งานกับอุปกรณ์อื่นๆ ส่วนใหญ่จะใช้สาย Patch Cord เป็นสายเชื่อมต่อออกมาอีกที จะพบเห็นได้ตามตู้แร็คระบบเนทเวิร์คทั่วไปครับ


หมวดหมู่ย่อย

FB-SCAPC-8P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

265.00 บาท

FB-SCUPC-8P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

215.00 บาท

ODF-LCUPC-24P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

1,640.00 บาท

ODF-SCAPC-24P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอ...

1,400.00 บาท

ODF-SCUPC-24P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

1,260.00 บาท

ODF-LCUPC-12P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

1,280.00 บาท

ODF-SCAPC-12P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

1,070.00 บาท

ODF-SCUPC-12P-B

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบรางสไลด์สำหรับใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร...

980.00 บาท

ODF-SCAPC-24P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 24...

1,150.00 บาท

ODF-SCUPC-24P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 24...

1,015.00 บาท

ODF-SCAPC-12P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 12...

870.00 บาท

ODF-SCUPC-12P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 12...

800.00 บาท

FB-SCAPC-4P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 4 ...

140.00 บาท

FB-SCUPC-4P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 4 ...

110.00 บาท

ODF-LCUPC-48P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 96...

2,290.00 บาท

ODF-LCUPC-24P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 48...

1,470.00 บาท

ODF-LCUPC-12P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 24...

1,050.00 บาท

FB-LCUPC-8P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน  รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 16...

285.00 บาท

FB-LCUPC-4P

เป็นอุปกรณ์สำหรับพักจุดเชื่อมต่อสายแบบใช้งานภายใน รองรับสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด 8 C...

245.00 บาท

UF-2266SM/APC

ขนาด 6 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับก...

250.00 บาท

UF-4084A

แผงรวมและกระจายสายไฟเบอร์ออฟติกแบบลิ้นชัก 24-48C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/T...

5,000.00 บาท
4,390.00 บาท

UF-2011A

แผงรวมและกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 6-36F (3 Snap-In) Rack mount SLIDE (1U), Unload ...

3,000.00 บาท
2,650.00 บาท

UF-2010

แผงรวมและกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 6-24F (2 Snap-In) Rack mount SLIDE (1U), Unload ...

2,500.00 บาท
2,170.00 บาท

UF-2013A

แผงรวมและกระจายสายไฟเบอร์ออฟติก 6-36F (3 Snap-In) Rack mount DRAWER (1U) Slide ด...

3,150.00 บาท
3,150.00 บาท

RC-SNAP-3S

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" + 3 SLOT SNAP PLATE (WDM) แบบสไลด์ สามารถรองร...

1,300.00 บาท
1,150.00 บาท

UF-4082A

Rack Mount FDU Slide 12-24C Unload Slide INTERLINK รุ่น UF-4082A เป็นแผงรวมและกร...

3,800.00 บาท
3,550.00 บาท

UF-2244SM

แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก 12 ST Adapter ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode I...

390.00 บาท
390.00 บาท

UF-2144

แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก 6 ST Adapter ชนิด Multi-mode INTERLINK รุ่น UF-2144 รอ...

198.00 บาท
198.00 บาท

UF-2222

แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก 6 LC Duplex Adapter (หัวคู่) Multi-mode INTERLINK รุ่น...

265.00 บาท
180.00 บาท

UF-2122

แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก 3 LC Duplex Adapter (หัวคู่) Multi-mode INTERLINK รุ่น...

175.00 บาท
120.00 บาท

UF-2266

แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก 6 SC Duplex Adapter (หัวคู่) Multi-mode INTERLINK รุ่น...

220.00 บาท
220.00 บาท

UF-2166SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 3SC DUPLEX INTERLINK รุ่น UF-2166SM แผง Snap-In Adapter...

190.00 บาท
180.00 บาท

UF-2012A

ถาด ODF Rack Mount 6-24PORT (2 SNAP-IN) Link รุ่น UF-2012A ออกแบบมาสำหรับจัดเก็...

2,680.00 บาท
1,930.00 บาท

UF-2166

SNAP IN ADAPTER PLATE 3SC Duplex Link รุ่น UF-2166SM แผง Snap-In ขนาด 3 SC Dupl...

160.00 บาท
165.00 บาท

UF-2266SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 6SC Duplex Link รุ่น UF-2266SM แผง Snap-In ขนาด 6 SC Dupl...

255.00 บาท
236.00 บาท

UF-2188SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 6FC Simplex Link รุ่น UF-2188SM แผง Snap-In ขนาด 6 FC Ada...

271.00 บาท
245.00 บาท

UF-2122SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 3LC Duplex Link รุ่น UF-2122SM แผง Snap-In ขนาด 3 LC Dupl...

195.00 บาท
130.00 บาท

UF-2144SM

SNAP IN ADAPTER PLATE 6ST Simplex Link รุ่น UF-2144SM แผง Snap-In ขนาด 6 ST Ada...

220.00 บาท
135.00 บาท

UF-2200

แผง Blank Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก Link UF-2200 ทำจากอลูมิเนียมแข็งแรงททาน ออกแบบส...

68.00 บาท
50.00 บาท

UF-2010A

ถาดODF 6-24PORT FO RACK MOUNT SLIDE (2 Snap-In) 1U/Un (Link UF-2010A) แผงเชื่อม...

2,210.00 บาท
1,630.00 บาท

RC-FC12PPS

ถาดODF FC/UPC 12Cores Pallet Splice Tray สีเขียว ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล 12...

550.00 บาท

RC-SCU12PPS

ถาดODF SC/UPC 12Cores Pallet Splice Tray สีเขียว ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล 12...

550.00 บาท

RC-SNAP-2S

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 1U/19" + 2 SLOT SNAP PLATE (WDM) แบบสไลด์ TP-3202 19...

1,000.00 บาท

RC-SC24PG

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 24PORT-SC/LC FIX แบบมีหมุด ODF RACK MOUNT DRAWER FIB...

750.00 บาท
590.00 บาท

RC-SC24PD

ODF RACK MOUNT DRAWER 24PORT-SC/LC (WDM) แบบสไลด์ ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER O...

1,250.00 บาท

RC-SC12PD

ODF RACK MOUNT DRAWER 12PORT-SC/LC (WDM) แบบสไลด์ ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER O...

1,050.00 บาท

RC-FC12PF

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 12PORT-FC/ST FIX *Features Description: rack-mounte...

800.00 บาท
590.00 บาท

RC-FC12PD

ODF RACK MOUNT DRAWER 12PORT-FC/ST (WDM) แบบสไลด์ *Features Description: rack-...

1,050.00 บาท

RC-SC12PF

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 12PORT-SC/LC FIX ODF RACK MOUNT DRAWER FIBER OPTIC 1...

800.00 บาท
590.00 บาท

RC-FC24PF

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 24PORT-FC/ST FIX Rack Mount เส้นใยการสิ้นสุดกล่องแผง...

950.00 บาท
720.00 บาท

RC-SC24PF

ODF RACK MOUNT FIBER OPTIC 24PORT-SC/LC FIX ติดตั้งไฟเบอร์กล่องเชื่อมต่อแผงการก...

950.00 บาท
720.00 บาท

SNAP-FC12P

แผงติดตู้RACK SNAP IN ADAPTER-PLATE 12 FC/PC WDM / 12 CORE FIBER Snap In Plate ...

200.00 บาท

SNAP-SCA12P

แผงติดตู้RACK SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 SC/APC DUPLEX WDM / 12 CORE FIBER (สีเขียว...

180.00 บาท

SNAP-SCU12P

แผงติดตู้RACK SNAP IN ADAPTER-PLATE 6 SC/UPC DUPLEX WDM / 12 CORE FIBER (สีฟ้า) ...

180.00 บาท

SNAP-ST12P

แผงติดตู้RACK SNAP IN ADAPTER-PLATE 12 ST/PC WDM / 12 CORE FIBER ใช้งานกับRACK ...

200.00 บาท
สินค้าแนะนำ

HP-S12V60W

ใช้กับกล้องวงจรปิด CCTV กำลังไฟสูงสุด 60W  ใช้แบตเตอรี่ลิเธียม 30AH เชื่อมต่อกล้...

2,700.00 บาท

APR-01

จอมอนิเตอร์ LED 22 นิ้ว 1080P 60hz Attack รุ่น APR-01  ความละเอียดภาพ Full HD 1...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท

HGI-102

รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆ ได้ทุกแบบที่มีช่...

90.00 บาท

HP8EP+2G

เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับก...

990.00 บาท

CZ-SPS123603018

เป็นอุปกรณ์ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป 12V 30A มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรข...

580.00 บาท

HTB-GS-03-HP

เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 3ก...

490.00 บาท
455.00 บาท

HP-H2FUL-20KM

เป็นอุปกรณ์แปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเ...

2,750.00 บาท
2,670.00 บาท

W6U-P40

ตู้ RACK HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM สีขาว รุ่น W6U-P40 ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปก...

950.00 บาท

ADH-02A

Adapter for CCTV 12V 2A HYPERLINK รุ่น ADH-02A สำหรับกล้องวงจรปิดหรืออุปกรณ์อิเ...

30.00 บาท

FHP-03

ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานระบบเครือข่าย network ...

150.00 บาท

HP-PDU08

ปลั๊ก RACK PDU 8 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU08 สำหรับติดตั...

450.00 บาท

HP-SCA2C100

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 2 CORE 100M HYPERLINK เป็นสายสำหรับใช้งานได...

470.00 บาท
370.00 บาท

MW-Analog-02

ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ งานก่อสร้างทั่วไป งานก่อสร้างถนน งานรังวัดที่ดิน ง...

490.00 บาท
HOT PRUDUCT

HD-2FO4K/20M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 20M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,100.00 บาท
1,000.00 บาท

HPL-3M

เสากล้องวงจรปิดแบบประกอบสำเร็จรูป CCTV มีแขนยึดกล้อง สูง 3 เมตร มีช่องเก็บสาย Su...

1,790.00 บาท

CIL5F-P300

สาย LAN CAT5e สำหรับใช้ในลิฟท์แบบมีสลิง ยี่ห้อ HYPERLINK ใช้งานติดตั้งในลิฟท์เหม...

60.00 บาท

SIL7100

สาย LAN CAT7 SSTP INDOOR 100M ยี่ห้อ HYPERLINK รุ่น SIL7100 (ทองแดงแท้) ใช้สำหรั...

1,750.00 บาท

COL6300

สาย LAN CAT6 OUTDOOR 305 เมตร HYPERLINK รุ่น COL6300 (Premium ทองแดง) ใช้สำหรับง...

1,950.00 บาท
1,850.00 บาท

MSP00006

Industrial Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000M GIGABIT INDUSTRIAL POE S...

2,600.00 บาท
1,950.00 บาท

SFP-GE-LX-HP

เป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทางรับส่งสัญญาณแสงสูงสุด 20 กิโลเมตร...

250.00 บาท