ค้นหาสินค้า

สินค้าทั้งหมด

TXE018

Gigabit Switch HUB 24 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast Switch HUB เป็นอุปกรณ์แชร...

2,400.00 บาท

TXE168

Gigabit Switch HUB 16 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast Switch HUB 16 Port 10/100...

1,700.00 บาท

TXE008

Switch HUB 8 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอิ...

500.00 บาท

TXE005

Switch HUB 5 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอิ...

380.00 บาท

HD-USB120-LP

HDMI TO FIBER + USB + Loop out ความยาว 120M เป็นอุปกรณ์ขยายสัญญาณ HDMI 1080p ...

3,250.00 บาท

POE-10008-2L-2SFP

POE SWITCH 8+2 LAN + 2SFP 10/100/1000M เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบเครือข่ายระดับ...

2,400.00 บาท

CS00025

ขากล้องอลูมิเนียมปรับยืดหดได้ 150-300CM ติดตั้งแบบส่องทางไกล ห้อยได้ ติดผนังไ...

790.00 บาท

US-52250W

เครื่องควบคุมความเร็วมอเตอร์ Speed Motor Controller 220V 250W สามารถควบคุม ติ...

250.00 บาท

US-52200W

เครื่องควบคุมความเร็วมอเตอร์ Speed Motor Controller 220V 200W สามารถควบคุม ติ...

250.00 บาท

US-52120W

เครื่องควบคุมความเร็วมอเตอร์ Speed Motor Controller 220V 120W สามารถควบคุม ติ...

250.00 บาท

US-5290W

เครื่องควบคุมความเร็วมอเตอร์ Speed Motor Controller 220V 90W สามารถควบคุม ติด...

250.00 บาท

US-5260W

เครื่องควบคุมความเร็วมอเตอร์ Speed Motor Controller 220V 60W สามารถควบคุม ติด...

250.00 บาท

DAC-SFP5M

สายพร้อมหัวสำเร็จ DAC SFP 10 GB ความยาว 5M สายพร้อมหัวสำเสร็จ DAC SFP 10GB 1-...

850.00 บาท

DAC-SFP3M

สายพร้อมหัวสำเร็จ DAC SFP 10 GB ความยาว 3M สายพร้อมหัวสำเสร็จ DAC SFP 10GB 1-...

550.00 บาท

DAC-SFP1M

สายพร้อมหัวสำเร็จ DAC SFP 10 GB ความยาว 1M สายพร้อมหัวสำเสร็จ DAC SFP 10GB 1-...

400.00 บาท

POE-53003

POE Injector 52V 18W POE Injector 52V 18W อุปกรณ์จ่ายไฟฟ้าผ่านสายแลน (UTP CAT5e...

300.00 บาท

XE-22

TV LED 22 นิ้ว Alpha รุ่น XE-22 TV LED 22 นิ้ว Alpha รุ่น XE-22 ให้ภาพคมชัด ค...

1,950.00 บาท

LED-295AA

TV LED 28 นิ้ว Alpha รุ่น LED-295AA TV LED 28 นิ้ว Alpha รุ่น LED-295AA ให้ภา...

3,300.00 บาท

RG-E-120 (GE)

POE Injector 802.3af POE 50VDC 15.4W Port Gigabit Ruijie Reyee รุ่น RG-E-120 (GE...

810.00 บาท

RG-E-130(GE)

POE Injector 802.3at POE+ 53VDC 30W Port Gigabit Ruijie Reyee รุ่น RG-E-130(GE) ...

1,650.00 บาท

RG-EW1200

Dual-band Wireless Mesh Router 802.11ac Wave2 MU-MIMO 4 เสา Ruijie Reyee รุ่น RG...

1,180.00 บาท

RG-EW1200G Pro

Dual-band Gigabit Wireless Mesh Router 802.11ac Wave2 MU-MIMO 6 เสา  Ruijie Reye...

1,520.00 บาท

RG-EG210G-P

Cloud Managed Router 2 WAN 200 Concurrent Switch 10 Port POE Ruijie Reyee รุ่น R...

7,000.00 บาท

RG-EG105G-P

Cloud Managed Router 2 Wan 100 Concurrent POE Ruijie Reyee รุ่น RG-EG105G-P เ...

4,720.00 บาท

RG-EG105GW

Cloud Managed WIFI Router 2 Wan 100 Concurrent Ruijie Reyee รุ่น RG-EG105GW เ...

5,550.00 บาท

RG-EG105G

Cloud Managed Router 2 Wan รองรับ 100 Concurrent Ruijie Reyee รุ่น RG-EG105G ...

3,650.00 บาท

RG-EST310

Wireless Bridge 5GHz Dual-stream 802.11ac Ruijie Reyee รุ่น RG-EST310 อุปกรณ์...

7,410.00 บาท

RG-EAP602

Wireless Access Point Outdoor ac Wave 2Port Gigabit Cloud Control Ruijie Reyee ร...

8,050.00 บาท

RG-RAP1200(P)

Dual-Band Wall Plate Access Point ac 5 Port Gigabit Ruijie Reyee รุ่น RG-RAP1200...

5,360.00 บาท

RG-RAP1200(F)

Wall-Mountable Wireless Access Point Dual-Band Cloud Control Ruijie Reyee รุ่น R...

1,990.00 บาท

RG-RAP2200(F)

Wireless Access Point ac Wave 2 Port 100Mbps Cloud Control Ruijie Reyee รุ่น RG-...

2,660.00 บาท

RG-RAP2200(E)

Wireless Access Point ac Wave 2 Port Gigabit Cloud Control Ruijie Reyee รุ่น RG-...

3,670.00 บาท

RG-NBS5200-48GT4XS

Switch LAN Config L2+Managed 10G Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG...

35,250.00 บาท

RG-NBS5200-24GT4XS

Switch LAN Config L2+Managed 10G Switch 24 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG...

19,190.00 บาท

RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS

Switch LAN Config SFP L2+Managed 10G Switch 24 Port+ 8 Port Combo +4 SFP Ruijie ...

35,350.00 บาท

RG-NBS5100-48GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2+Managed Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่...

25,150.00 บาท

RG-NBS5100-24GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2+Managed Switch 24 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่...

13,530.00 บาท

RG-NBS3200-48GT4XS

Switch LAN Config L2 Managed 10G Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น  R...

30,170.00 บาท

RG-NBS3200-48GT4XS-P

Switch LAN Config L2 Managed POE 10G Switch 48 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

26,550.00 บาท

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS

Switch LAN Config SFP L2 Managed 10G Switch 24 Port+ 8 Port Combo +4 SFP Ruijie ...

26,550.00 บาท

RG-NBS3200-24GT4XS

Switch LAN Config L2 Managed 10G Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG-...

17,090.00 บาท

RG-NBS3200-24GT4XS-P

Switch LAN Config L2 Managed POE 10G Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

32,700.00 บาท

RG-NBS3100-24GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

7,950.00 บาท

RG-NBS3100-24GT4SFP-P

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed POE Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee ...

17,900.00 บาท

RG-NBS3100-8GT2SFP

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed Switch 8 Port+2 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น ...

5,850.00 บาท

RG-NBS3100-8GT2SFP-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 8 Port+2 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-NB...

10,000.00 บาท

RG-ES224GC

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 24 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES224GC ...

6,790.00 บาท

RG-ES216GC

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 16 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES216GC ...

5,100.00 บาท

RG-ES226GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 26 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES226GC-...

15,000.00 บาท

RG-ES218GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 18 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES218GC-...

10,500.00 บาท

RG-ES209GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 9 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES209GC-P...

5,000.00 บาท

RG-ES205GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 5 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES205GC-P...

2,730.00 บาท

RG-ES126G-P-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 24 Port + 2SFP 370W Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

13,430.00 บาท

RG-ES126G-LP-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 24 Port + 2SFP 180W Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

12,090.00 บาท

RG-ES109G-LP-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port + 1Port LAN Uplink Ruijie Reyee รุ่น ...

3,870.00 บาท

RG-ES108GD

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

1,260.00 บาท

RG-ES105GD

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 5 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

1,010.00 บาท

RG-ES108D

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port 10/100M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES108D ...

830.00 บาท

RG-ES105D

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 5 Port 10/100M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES105D ...

710.00 บาท

RG-ES08G

Switch LAN Gigabit Unmanaged Plastic Switch 8 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่...

1,020.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท