ค้นหาสินค้า

10/100M media converter

10/100M Fast Ethernet Fiber Media Converter คืออุปกรณ์สำหรับแปลงและรับส่งข้อมูลในรูปแบบของแสงหรือไฟเบอร์ออฟติก ซึ่งจะมีความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 100Mb/s รองรับการใช้งานทางด้านระบบอินเตอร์เน็ตและกล้องวงจรปิดชนิด IP CAMERA สามารถรองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบซิงเกิ้ลโหมดในระยะ 20 กิโลเมตรด้วยชนิด WDM และ Duplex และถ้านำไปใช้กับสายแบบมัลติโหมดต้องเป็น Media Converter แบบ Duplex หรือแบบที่ใช้สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 2Core เท่านั้น



หมวดหมู่ย่อย


MC00032

Media Converter 10100M + Port FC + 1 Port RS485 A/B ชนิด Single Mode เป็นอุปกรณ์...

1,850.00 บาท

ET-880EIS

Media Converter POE 8 Port 10/100M (A/B) ใช้สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera เหมาะกั...

2,100.00 บาท

UT-0215ERS-20

Fiber Optic Media Converter RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE , SM 20 km. INTER...

4,250.00 บาท

UT-0215ETS-20

Fiber Optic Media Converter RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE , SM 20 km. INTER...

4,250.00 บาท

UT-0216E

Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. INTERLINK ...

2,500.00 บาท

UT-0216E-SM30

Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. INTERLINK...

3,620.00 บาท

MC00028

Media converter สำหรับ Network และ CCTV Single Mode 10/100Mbps / 3KM (WDM) Media...

280.00 บาท

MC00027

Media converter สำหรับ Network และ CCTV Single Mode 10/100Mbps / 3KM (WDM) Media...

280.00 บาท

HTB-3100

เป็นอุปกรณ์สำหรับใช้แปลงจาก LAN เป็นไฟเบอร์ออฟติก สามารถใช้งานเพื่อลิงค์ สัญญาณอ...

550.00 บาท

LFT-07

Media Converter 20KM 10/100Mbps Lumira (A/B) ใช้สำหรับงานระบบ Network ระบบกล้อง...

650.00 บาท

LFT-06

Media Converter 3KM 10/100Mbps Lumira ใช้สำหรับงานระบบ Network ระบบกล้องวงจรปิด...

500.00 บาท

MC00024

Media Converter  10/100 Mbps  3KM Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็น...

500.00 บาท

MC00014

Media converter 10/100 20Km ฝั่ง(A) Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ...

390.00 บาท

MC00013

Media converter 10/100 20Km ฝั่ง(B) Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. รุ...

390.00 บาท

MC00010

Media converter 10/100 2SC ฝั่ง(A) media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1P...

450.00 บาท

MC00009

Media converter 10/100 2SC ฝั่ง(B) media converter 2Port SC มีความแตงต่างกับ 1P...

450.00 บาท

ET-880IS-20-8

เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์พร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single ...

1,500.00 บาท
1,300.00 บาท

ET-880IS-20-4

เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์พร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single ...

1,300.00 บาท
1,200.00 บาท

ET-880IS-20-1/4

เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์พร้อมรับส่งข้อมูลระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single ...

1,200.00 บาท
1,100.00 บาท

ET-880IS-20-1/8

Media Switch 1ออก8ch 10/100M A/B เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์พร้อมรับส่งข้อมูลร...

1,350.00 บาท
1,200.00 บาท

PBA-100E

Media Converter 10/100 Mbps Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็นอุปกร...

800.00 บาท
650.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

1,110.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,180.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,300.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,850.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,700.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท
HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

MC00031

Universal RS-485/422/232 Fiber Optic (ควบคุมกล้องระยะไกล) PTZ เดินสายไฟเบอร์ FTT...

1,500.00 บาท

STHA-2PCM1E-S

Phone to fiber  2ch 1rj45 10/100 TX/RX product description: 2 channel POTS...

1,700.00 บาท

STHA-2A-F/R

Audio Fiber Converter RCA 2ch F/R TX/RX Description 2CH Audio (RCA) To Fib...

2,200.00 บาท
1,800.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท