ค้นหาสินค้า

Light Source / Red Light

UF-2883

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ F.O. VISUAL FAULT LOCATOR 10 mW for ST,SC,FC (7 Km.) INTERLIN...

1,450.00 บาท

KLS-25M

Fiber Optic Laser Source 1310/1550nm Komshine รุ่น KLS-25M เป็นอุปกรณ์สำหรับทดสอ...

2,650.00 บาท

KLS-35-MS

Fiber Optic Power Meter SM&MM 850nm/1300nm/1310nm/1550nm Komshine รุ่น KLS-35-MS...

5,300.00 บาท

TL-512-MM

อุปกรณ์ยิงแสง Light Source คลื่นแสงทดสอบสัญญาณรองรับ Multimode 850/1300nm รุ่น T...

2,600.00 บาท

RS05MW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ออฟติก 5mW ทดสอบแสงถึง 5 กิโลเมตร Red Light Source Fiber Pen T...

400.00 บาท

VFL-1MW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ VFL-1MW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 1 กิโลเมตร ใช้สำหรับ...

270.00 บาท

VFL-5MW

ปากกาเทสแสงใช้สำหรับยิงแสงเข้าในสายไฟเบอร์ออฟติกเพื่อทดสอบหาตำแหน่งที่ขาดของสายไ...

790.00 บาท

TL-512

อุปกรณ์ยิงแสง Light Source FC/SC/ST SM (TL-512) อุปกรณ์ยิงแสง Light Source คลื่...

2,500.00 บาท

RS20MW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 20mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หร...

1,100.00 บาท
990.00 บาท

RS10MW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 10mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หร...

750.00 บาท
600.00 บาท

RS30MW

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 30mW ปากกายิงแสงเลเซอร์ (Light Source Fiber Optic) หร...

1,200.00 บาท

SG-05

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 5mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 5กิโลเมตร หรือปาก...

400.00 บาท
350.00 บาท

SG-10

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 10mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 10 กิโลเมตร หรือ...

500.00 บาท
450.00 บาท

SG-20

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 20mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 20 กิโลเมตร หรือ...

800.00 บาท
600.00 บาท

SG-30

ปากกายิงแสงไฟเบอร์อย่างดี 30mW สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกระยะ 30กิโลเมตร หรือป...

800.00 บาท
750.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

1,110.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,180.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,300.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,850.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,700.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท
HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

MC00031

Universal RS-485/422/232 Fiber Optic (ควบคุมกล้องระยะไกล) PTZ เดินสายไฟเบอร์ FTT...

1,500.00 บาท

STHA-2PCM1E-S

Phone to fiber  2ch 1rj45 10/100 TX/RX product description: 2 channel POTS...

1,700.00 บาท

STHA-2A-F/R

Audio Fiber Converter RCA 2ch F/R TX/RX Description 2CH Audio (RCA) To Fib...

2,200.00 บาท
1,800.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท