Media Converter 10/100/1000Mbps 3KM HYPERLINK

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P03606
รุ่น : HTB-GS-03-HP
490.00 บาท
455.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

Media Converter 10/100/1000Mbps 3KM HYPERLINK
เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 3กิโมเมตร ความเร็วในการรับส่งข้อมูลที่ 1000 Mbps รูปแบบการรับส่งข้อมูล WDM (ใช้สายไฟเบอร์คอร์เดียว) เชื่อมต่อเป็นแบบ SC-Connector รองรับสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบเครื่อข่ายอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera 

 

Main Features
-In accordance with IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-T, 
-Plug and play, high performance, Low power consumption
-IEEE802.3ab 1000Base-T and IEEE802.3z 1000Base-FX
-Supported Ports: SC for optical fiber; RJ45 for twisted pair 
-Auto-adaptation rate and full/half-duplex mode supported at twisted pair port 
-Auto MDI/MDIX supported without need of cable selection  
-Up to 6 LEDs for status indication of optical power port and UTP port  
-External and built-in DC power supplies provided  
-Up to 1024 MAC addresses supported 
-512 kb data storage integrated, and 802.1X original MAC address authentication supported
-Conflicting frames detection in half-duplex and flow control in full duplex supported 
-Card-type or stand-alone, apply in centralized management 2U aluminum chassis.

 

Specifications

Product Name 10/100/1000M Single Fiber ,Single Mode, Fiber Media Converter
Standards IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x Flow Control, IEEE 802.1af DTE Power via MDI
Wavelength Single Mode 1310nm,1550nm
Port 1* RJ45 port, 1* Fiber(SC,FC,ST) (optional)
Transfer 0~120KM(optional)
Network Media 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 meter) 100BASE-TX: Cat5 or more UTP (≤100 meter)
Forward Mode Store and forward
LED Indicator

PWR: Green Illuminated to indicate unit is operating under normal operation

TX Link/ACT: Green Illuminated indicates receiving link pulses from compliant copper device and flashes when data being sent / received

FX Link/ACT: Green Illuminated indicates receiving link pulses from compliant fiber device 100M: Green Illuminated when data packets are being transmitted at 100 Mbps
Power Supply DC5V1A
Environmental Operating Temperature: 0°C~+70°C
Requirements

Storage Temperature: -45°C~+95°C

Relative Humidity: 0~95% (non-condensing)

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

HTB-GS-20-HP

เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 25...

690.00 บาท

HTB-3100-HP

เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 25...

380.00 บาท

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

PBA-100E

Media Converter 10/100 Mbps Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็นอุปกร...

650.00 บาท
450.00 บาท

MC00023

Media Converter 10/100/1000M A/B 3KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/155...

700.00 บาท
520.00 บาท

MC00024

Media Converter  10/100 Mbps  3KM Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. เป็น...

500.00 บาท
420.00 บาท
แนะนำเครื่องมือช่าง

MW-Analog-02

ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ งานก่อสร้างทั่วไป งานก่อสร้างถนน งานรังวัดที่ดิน ง...

490.00 บาท

DR-12300

Duct Rodder 12mm/300m อุปกรณ์ช่วยร้อยสายท่อไฟเบอร์กลาส ดึงสายเคเบิล 12มม. ยาว 3...

13,000.00 บาท

PBA-PT1000

เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล ใช้สำหรับดึงสายในระยะไกลๆ...

21,500.00 บาท

DSJ-180

เครื่องดึงสายเคเบิ้ลแบบสายพานขนาดใหญ่ รองรับขนาดสาย 0-18cm รุ่น DSJ-180 เป็นเครื...

25,900.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
640.00 บาท

RO-B5T

โรลปล่อยสายม้วนใหญ่ ขนาด 5 ตัน ผลิตจากเหล็กชั้นเยี่ยมผ่านกรมวิธีการผลิตที่มีคุณ...

16,500.00 บาท

GUN-1124

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง อุปกรณ์สมัยใหม่ ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไม่มีฝุ่น ดอกสกรูราคาถูก...

1,050.00 บาท

GS-6008

ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ยิง...

8,800.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

IC-BM12V

อุปกรณ์รวบสายสัญญาณบนที่สูง Intelligent Cable Binding Machien เป็นอุปกรณ์รัดสาย...

6,400.00 บาท
แนะนำเครื่องมือทดสอบสาย

IP9800CADHS Pro

เป็นอุปกรณ์ทดสอบภาพกล้องวงจรปิด สามารถทดสอบได้ 5 ระบบ AHD,TVI,CVI,SDI และ IP รอง...

12,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวม IP/POE max 8mpx HDMI INPUT with RS485 จอใหญ่ 7นิ...

8,900.00 บาท

LT-1200T

TEST TDR Network BNC รวมฟังก์ชั่นสายเคเบิ้ล จอ 2.4 นิ้ว ความละเอียดภาพ 320x240 ร...

5,700.00 บาท

NF-826

Trackers Cable Locator Underground เครื่องตรวจจับสาย Finder Noyafa รุ่น NF-826 เ...

3,990.00 บาท

NF-8601W

TESTER สายสัญญาณ LAN/Phone/POE/RG6 +PLUS with 8 Remote NOYAFA รุ่น NF8601W เป็นอ...

5,200.00 บาท

NF-8209S

Tester LAN with Anti-jamming Porbe NOYAFA Plus+ รุ่น NF-8209S เป็นอุปกรณ์ทดสอบสา...

1,950.00 บาท

NF-8508

TESTER สายสัญญาณ Optical Fiber Meter/VFL/OPM/Cable Detector LAN/PoE/Port Flash N...

3,990.00 บาท
3,390.00 บาท

NF-820

All in 1 Tracker สายไฟแรงดันต่ำและสูง Anti-Interferen Noyafa รุ่น NF-820 เป็นอุป...

2,500.00 บาท

NF-8209

TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8209 เครื่องทดสอบสายแลน TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8...

1,550.00 บาท

NF-168S

Tracker RG6 and network เครื่องเช็คสาย Anti-Interference Noyafa รุ่น NF-168S

1,270.00 บาท

ST230F

ชุดเครื่องทดสอบสายโทรศัพท์ เป็นเครื่องทดสอบข้อผิดพลาดแบบใหม่ที่มีความปลอดภัยและฟ...

3,500.00 บาท

NF-5140

เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ 40M Noyafa รุ่น NF-5140 เครื่องตรวจจับนี้สามารถใช้เ...

2,150.00 บาท