ค้นหาสินค้า

Hdmi / VGA / DVI (สัญญาณภาพ)

Fiber Optic HDMI, VGA, DVI, AUDIO Converter+Extender คืออุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณจากภาพ, วิดีโอ จาก Port HDMI, VGA, DVI ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode ระยะไกลไม่เกิน 20 กิโลเมตร อุปกรณ์ที่ทางร้านจำหน่ายจะมี 2 รุ่นคือรุ่นที่มีช่องเสียบ USB และรุ่นที่ไม่มี รุ่นที่มีช่องเสียบ USB (Interface) จะเหมาะกับงานที่ต้องใช้ USB ร่วมด้วยเช่นเครื่อบันทึกภาพกล้องวงจรปิด Dvr, Nvr หรือเครื่องเลน Media Player ต่างๆ ช่องเสียบ USB นี้จะช่วยให้สามารถควบคุมเครื่องบันทึกจะระยะไกลได้เลยโดยเสียบเม้าส์ต้นทางและปลายทางใช้สาย USB ต่ออกจากอุปกรณ์ไปเสียบเครื่องบันทึกภาพ หรืองานที่ต้องการเชื่อมต่อ USB ควบคุมระยะไกล



หมวดหมู่ย่อย


สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 100M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สาม...

2,300.00 บาท

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 70M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

2,000.00 บาท

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 50M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,700.00 บาท

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 40M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,500.00 บาท

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 20M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,100.00 บาท

HDMI TO FIBER +USB 20KM PORT SC TX/RX อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกลด้วยสาย Fiber O...

3,000.00 บาท

HDMI TO FIBER 20KM PORT SC TX/RX อุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกลด้วยสาย Fiber Optic ...

2,200.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท