ค้นหาสินค้า

RS485 / 232 / แปลง converter

MC00006

Media converter 10/100/1RJ45 + RS485 ใช้หัวต่อ SC ในการเข้าหัว ออกข้อมูล LAN -...

1,800.00 บาท

MD-SFP2LC-DX

Media converter + SFP Gigabit LC SM-DX (20KM) The Media Converter complies with...

2,500.00 บาท
1,800.00 บาท

PBA-1E1SFP

Media converter SFP 1slot This 10/100/1000Base SFP fiber optic media converters...

650.00 บาท
550.00 บาท

RS485

Converter Fiber RS-485/422/232 TX/RX Media Converter Single Mode 10/100 Mbps. ร...

2,000.00 บาท
1,800.00 บาท

T/R1SD1ET

Media Converter 10/100M + RS485 A/B Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100M...

1,800.00 บาท
1,750.00 บาท

GDMM-SM-220

อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอร์ MM TO SM (1310nm) GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER Gigabi...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท