ค้นหาสินค้า

NETWORK SWITCH (ฮับ)

Switch Network (สวิทซ์ฮับ) คืออุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือกระจายสายแลน Cat5, Cat6 ในระบบเครือข่ายที่สร้างขึ้นเองภายใน หรือเครือข่าย Network ภายนอกก็ตามแต่แบ่งออกตามความเร็วดังนี้ แบบ 10/100 Mbps. จะสามารถรับส่งข้อมูลที่ความเร็วไม่เกิน 100 Mb/s (100 เมกกะบิทต่อวินาที) แบบที่ 2 คือแบบ GIGABIT (กิ้กกะบิท) จะสามารถรับส่งข้อมูลที่ความเร็วไม่เกิน 1,000 Mb/s (1,000 เมกกะบิทต่อวินาที) 1G/s มีให้เลือกตั้งแต่ 4 Port, 8 Port, 16 Port, 24 Port รองรับ Uplink SFP 1.25G/s และไม่รองรับ แล้วแต่รุ่นนั้นๆ ลูกค้าสามารถเลือกได้ตามความจำเป็นในการใช้งานครับ


ข้อมูลทางเทคนิค

- SWITCH HUB /100 Mbps. เมื่อใช้ร่วมกับอินเตอร์เน็ตความเร็วเกิน 100 เมก จะวิ่งได้ไม่เกิน 100 Mb/s

- SWITCH HUB /1000 Mbps. สามารถใช้งานอินเตอร์เน็ตที่ไม่เกิน 1000 เมก ได้เต็มสปีดทุกความเร็ว



หมวดหมู่ย่อย


TXE018

Gigabit Switch HUB 24 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast Switch HUB เป็นอุปกรณ์แชร...

2,400.00 บาท

TXE168

Gigabit Switch HUB 16 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast Switch HUB 16 Port 10/100...

1,700.00 บาท

TXE008

Switch HUB 8 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอิ...

500.00 บาท

TXE005

Switch HUB 5 Port 10/100/1000M ยี่ห้อ Fast อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอิ...

380.00 บาท

RG-NBS5200-48GT4XS

Switch LAN Config L2+Managed 10G Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG...

35,250.00 บาท

RG-NBS5200-24GT4XS

Switch LAN Config L2+Managed 10G Switch 24 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG...

19,190.00 บาท

RG-NBS5200-24SFP/8GT4XS

Switch LAN Config SFP L2+Managed 10G Switch 24 Port+ 8 Port Combo +4 SFP Ruijie ...

35,350.00 บาท

RG-NBS5100-48GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2+Managed Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่...

25,150.00 บาท

RG-NBS5100-24GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2+Managed Switch 24 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่...

13,530.00 บาท

RG-NBS3200-48GT4XS

Switch LAN Config L2 Managed 10G Switch 48 Port +4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น  R...

30,170.00 บาท

RG-NBS3200-48GT4XS-P

Switch LAN Config L2 Managed POE 10G Switch 48 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

26,550.00 บาท

RG-NBS3200-24SFP/8GT4XS

Switch LAN Config SFP L2 Managed 10G Switch 24 Port+ 8 Port Combo +4 SFP Ruijie ...

26,550.00 บาท

RG-NBS3200-24GT4XS

Switch LAN Config L2 Managed 10G Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น RG-...

17,090.00 บาท

RG-NBS3200-24GT4XS-P

Switch LAN Config L2 Managed POE 10G Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

32,700.00 บาท

RG-NBS3100-24GT4SFP

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น...

7,950.00 บาท

RG-NBS3100-24GT4SFP-P

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed POE Switch 24 Port+4 Port SFP Ruijie Reyee ...

17,900.00 บาท

RG-NBS3100-8GT2SFP

Switch LAN Config Gigabit L2 Managed Switch 8 Port+2 Port SFP Ruijie Reyee รุ่น ...

5,850.00 บาท

RG-NBS3100-8GT2SFP-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 8 Port+2 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-NB...

10,000.00 บาท

RG-ES224GC

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 24 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES224GC ...

6,790.00 บาท

RG-ES216GC

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 16 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES216GC ...

5,100.00 บาท

RG-ES226GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 26 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES226GC-...

15,000.00 บาท

RG-ES218GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 18 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES218GC-...

10,500.00 บาท

RG-ES209GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 9 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES209GC-P...

5,000.00 บาท

RG-ES205GC-P

Switch LAN Config Gigabit Smart POE Switch 5 Port Ruijie Reyee รุ่น RG-ES205GC-P...

2,730.00 บาท

RG-ES126G-P-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 24 Port + 2SFP 370W Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

13,430.00 บาท

RG-ES126G-LP-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 24 Port + 2SFP 180W Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

12,090.00 บาท

RG-ES109G-LP-L

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port + 1Port LAN Uplink Ruijie Reyee รุ่น ...

3,870.00 บาท

RG-ES108GD

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

1,260.00 บาท

RG-ES105GD

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 5 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES1...

1,010.00 บาท

RG-ES108D

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 8 Port 10/100M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES108D ...

830.00 บาท

RG-ES105D

Switch LAN Gigabit Unmanaged Switch 5 Port 10/100M Ruijie Reyee รุ่น RG-ES105D ...

710.00 บาท

RG-ES08G

Switch LAN Gigabit Unmanaged Plastic Switch 8 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่...

1,020.00 บาท

RG-ES05G

Switch LAN Gigabit Unmanaged Plastic Switch 5 Port 10/100/1000M Ruijie Reyee รุ่...

710.00 บาท

SW-SFP8L2

SFP Switch 8 Port Fiber + Lan 2 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps. รายละเอียดสินค...

2,400.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

MT-RJ45-4

HUB LAN Switch 4 Port อุปกรณ์สลับเน็ตเวิร์คหรือตัดการเชื่อมต่อ ด้วยปุ่มกด Featu...

250.00 บาท

MT-RJ45-2

HUB LAN Switch 2 Port อุปกรณ์สลับเน็ตเวิร์คหรือตัดการเชื่อมต่อ ด้วยปุ่มกด

190.00 บาท

MSP00016

IDT Switch HUB 4+1Port RJ45 10/100 Switch(สวิตช์) HUB Industria Grade 5 Port (ใ...

850.00 บาท

MSP00015

IDT Switch HUB 4+1Port RJ45 10/100/1000 Switch LAN HUB กระจายสัญญาณแลน Industri...

1,050.00 บาท

MSP00014

IDT Switch HUB 8+2Port RJ45 10/100/1000 Gigabit Switch 8 Port Industrial Grade ...

1,900.00 บาท

ET00015

FIBER SWITCH 4 PORT 10/100/1000M+2 LAN GIGABIT ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว...

2,100.00 บาท

SG00010

MERCURY Switch HUB 24Port 10/100 อุปกรณ์แชร์เน็ตเวิร์คผ่านวงแลน การใช้งานต้องนำ...

2,400.00 บาท

SG00009

MERCURY Switch HUB 16Port 10/100/1000 MERCURY Gigabit Switch HUB 16Port 10/100/...

1,700.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

ET-16GF2GE

FIBER SWITCH SC 16 PORT (B16) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT /1U ​​​​​​​Fiber Swi...

6,300.00 บาท
5,800.00 บาท

ET-108F2GE

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) 10/100M+2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 Port 10/100Mb...

2,500.00 บาท
2,400.00 บาท

ET-24GF2GE

FIBER SWITCH SC 24 PORT (B24) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT/1U Fiber Switch 24 P...

7,200.00 บาท
6,600.00 บาท

ET-1008F2E

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) GIGABIT 10/100/1000 +2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 ...

3,400.00 บาท
3,300.00 บาท

ET-104F2E

Fiber Switch SC 4Port (B4) 10/100M+2RJ45 GIGABIT Fiber Splitter 4ช่อง 10/100Mbp...

1,800.00 บาท

S108C

MERCURY Switch HUB 8Port 10/100 อุปกรณ์แชร์เน็ตเวิร์คผ่านวงแลน เป็นอุปกรณ์ที่ใช...

400.00 บาท
350.00 บาท

S105C

MERCURY Switch HUB 5Port 10/100 อุปกรณ์สำหรับแยกสายแลนหรือสัญญาณอินเตอร์เน็ต คว...

250.00 บาท
250.00 บาท

SG108M

MERCURY Gigabit Switch HUB 8Port 10/100/1000Mbp อุปกรณ์แชร์เน็ตเวิร์คผ่านวงแลน ...

650.00 บาท
550.00 บาท

SG105M

MERCURY Gigabit Switch HUB 5Port 10/100/1000Mbps SG105M มินิ 5 พอร์ตเดสก์ท็อปกิ...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท
สินค้า HOT

OC-0125

การใช้งาน ชนิด LC-Connector หรือหัวขนาด 1.25 มิลลิเมตร รองรับการใช้งานมากกว่า 80...

700.00 บาท
490.00 บาท