ค้นหาสินค้า

สายสำเร็จไฟเบอร์ 4Core

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูป เข้าหัว SC/APC SC/UPC FC/UPCสำเร็จรูป 4Core (4 คอร์) หรือ 4 ไฟเบอร์ รองรับการใช้งานได้ทั้งแบบ ภายนอก และ ภายใน (Indoor, Outdoor) ในหมวดหมู่นี้เป็นสายชนิด Single Mode ขนาดคอร์ไฟเบอร์ (9/125 um) วัสดุเปลือกหุ้มหรือ Jacket เป็นชนิด LSZH (Low Smoke Zero Halogen) มีวัสดุสำหรับสนับสนุนด้านความแข็งแรงของสายแบบ Steel (ลวดโลหะ) หรือ FRP (ไฟเบอร์กลาสผสมเรซิ่น) แล้วแต่รุ่น ซึ่งมีค่าการปกป้องเท่ากัน ชนิดคอร์ไฟเบอร์เเบรนด์ YOFC รหัส G657A1 รองรับการติดตั้งแล้วสายเกิดการโค้งงอได้ดี ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าลดทอนของสัญญาณแสง เป็นสายแบบเดียวกับที่ทางผู้ให้บริการด้านอินเตอร์เน็ต (ISP) ในบ้านเราใช้กัน อาจแตกต่ากันในเรื่องของแบรนด์สินค้าเท่านั้น เหมาะกับงาน FTTH, FTTx, CcTv, CaTv สามารถใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกที่เป็นชนิด Single Mode (SM) ทุกชนิด มีให้เลือกซื้อในระยะตั้งแต่ 100 เมตร, 150 เมตร, 200 เมตร, 250 เมตร, 300 เมตร, 350 เมตร, 400 เมตร และ 500 เมตร


หมวดหมู่ย่อย



OF-LC4C600

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4 CORE ยาว 600M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรู...

2,800.00 บาท

OF-LC4C400

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4CORE ยาว 400M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป...

2,000.00 บาท

OF-LC4C200

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4CORE ยาว 200M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป...

1,300.00 บาท

OF-SA4C600

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

2,800.00 บาท

OF-SA4C550

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

2,550.00 บาท

OF-SA4C450

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

2,150.00 บาท

OF-SA4C350

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,850.00 บาท

OF-SA4C250

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,450.00 บาท

OF-SA4C150

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,150.00 บาท

OF-SA4C400

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

2,000.00 บาท

OF-SA4C500

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

2,400.00 บาท

OF-SA4C300

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,600.00 บาท

OF-SA4C200

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,300.00 บาท

OF-SA4C100

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC/APC แบบมีสลิง FIBER OPTIC 4CORE ความยาว...

1,000.00 บาท
สินค้าแนะนำ

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีดำ สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองรั...

1,150.00 บาท

NC6U

ตู้ Rack 6U ความลึก 40 CM. GLINK รุ่น NC6U สีขาว สามารถยึดตู้ติดกับผนังได้ รองร...

1,150.00 บาท

HE00013

เครื่องส่งสัญญาณ WiFi รองรับพอร์ต HDMI ส่งสัญญาณไร้สายแบบ dual-band ซึ่งมีความเร...

4,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวมIP/POE max8mpx hdmi inout with rs485 จอใหญ่7-8" ...

8,900.00 บาท

HD-2FO8K/10M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.1 8K 60Hz 10M สายสัญญาณภาพ HDMI FIBER เวอร์ชั่น 2.1 รอ...

1,300.00 บาท

HD-4K60H-1U16

HDMI Splitter 4K 60Hz 1 ออก 16 HDMI SPLITTER 1 ออก 16 4K 60Hz เป็นตัวกระจายสั...

4,300.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

GUN-1123

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง อุปกรณ์สมัยใหม่ ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไ...

1,050.00 บาท

TFI-35

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง Optical Fiber Identifier รุ่น TFI-35 เครื่องมือวัดสัญญ...

3,900.00 บาท

NF-308

TESTER LAN PHONE RG6 USB NOYAFA รุ่น NF-308 เครื่องทดสอบสายเคเบิ้ล สาย LAN,สา...

1,650.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
สินค้า HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

HTB-31000

MEDIA CONVERTER 10/100/1000Mbps 25KM Netlink ยี่ห้อ Netlink รุ่น HTB-3100 (A/...

750.00 บาท

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1SFP+1 1000M+2 1000, POE+14 100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ใช้สำห...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท