ค้นหาสินค้า

กล่องเก็บสาย (INDOOR)

BOX-2C-01

เป็นอุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH จากภายนอกโดยผ่านหัว Adapter แล้ว...

27.00 บาท

BOX-4C-01

เป็นอุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH จากภายนอกโดยผ่านหัว Adapter แล้ว...

35.00 บาท

UFH3022A

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก FTTx Shutter OUTLET Wall Mount w/2 x SC/APC INTERLINK ร...

195.00 บาท
112.00 บาท

UFH3112

กล่องรวมสายและกระจายสาย Indoor / Outdoor 12 SC/APC PON PLASTIC Terminal Box (w/1...

2,690.00 บาท
1,825.00 บาท

UFH3022

กล่องเก็บสาย FTTH Smart Housing Outlet for 2 x SC Simplex (Blank) Outlet INTERLI...

110.00 บาท

UFH3002

กล่องพักสาย Indoor / Outdoor 4 SC/APC Terminal Box (w/ 2 SC adapter) INTERLINK ร...

400.00 บาท
290.00 บาท

PLC-SPF

ตู้ PLC Splitter frame เป็นตู้ที่ออกแบบมาเพื่อนำมาใช้เป็นจุดรวม และจุดกระจายสายไ...

1,050.00 บาท

BX-BSC-16PL

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 12Port สีดำแบบเฉียง 1U ไฟเบอร์ออปติ...

490.00 บาท
250.00 บาท

BX-BFC-16P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก FC/ST 12Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล...

490.00 บาท
250.00 บาท

BX-BFC-08P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก FC/ST 8Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล็...

250.00 บาท
100.00 บาท

BX-BSC-08P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 8Port สีดำ แบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล...

250.00 บาท
100.00 บาท

BX-BSC-04PL

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 4Port สีดำแบบเฉียง กล่องเทอร์มมินัล...

150.00 บาท
90.00 บาท

BX-BSC-04P

กล่องเก็บสายไฟเบอร์พร้อมถาดสไปรท์ ออก SC/LC 4Port สีดำแบบตรง คุณสมบัติ ขนาดเล็...

150.00 บาท
90.00 บาท

BX-I24C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 24core indoor พร้อมจุกยางปิดกันน้ำ ตู้มีหน้าที่ของการต่อสาย...

490.00 บาท
390.00 บาท

BX-I2C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 2core แบบสไลด์เก็บสาย เข้า1ออก2 เหลี่ยมใหญ่ TOT 3BB AIS กล่...

35.00 บาท
25.00 บาท

BX-I4C

กล่องเก็บสายไฟเบอร์ 4core แบบ2ชั้น เข้า1ออก4 เหลี่ยมใหญ่ TOT 3BB AIS กล่องแป้นใ...

60.00 บาท
35.00 บาท

BX-TB04

กล่องเก็บสายไฟเบอร์เหลี่ยมใหญ่ กล่องแป้นใส่หัว SC สามารถเก็บสายได้ถึง 3 เมตร สา...

30.00 บาท
15.00 บาท

BX-TB03

ตลับเก็บสายสไปรท์2core เหลี่ยมเล็ก กล่องสำหรับพักรอยสไปรท์สายไฟเบอร์แบบ 2 คอร์ส...

15.00 บาท
10.00 บาท

BX-TB02

ตลับเก็บสายสไปรท์1core กลมเล็ก กล่องเก็บงานsplicesสายกัน้ำ ชนิดABSทดแดดทนฝน(แบบ...

15.00 บาท
6.00 บาท

BX-TB01

ตลับเก็บสายสไปรท์1core เหลี่ยมเล็ก กล่องเก็บงานสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก, เก็บหุ้ม...

15.00 บาท
6.00 บาท
สินค้าแนะนำ

HP-S12V60W

ใช้กับกล้องวงจรปิด CCTV กำลังไฟสูงสุด 60W  ใช้แบตเตอรี่ลิเธียม 30AH เชื่อมต่อกล้...

2,700.00 บาท

APR-01

จอมอนิเตอร์ LED 22 นิ้ว 1080P 60hz Attack รุ่น APR-01  ความละเอียดภาพ Full HD 1...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท

HGI-102

รองรับสัญญาณภาพแบบ 4K ใช้เชื่อมต่อระหว่างเครื่องเล่นมีเดียต่างๆ ได้ทุกแบบที่มีช่...

90.00 บาท

HP8EP+2G

เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับก...

990.00 บาท

CZ-SPS123603018

เป็นอุปกรณ์ชุดจ่ายไฟกล้องวงจรปิดแบบตู้สำเร็จรูป 12V 30A มีฟิวส์ป้องกันไฟลัดวงจรข...

580.00 บาท

HTB-GS-03-HP

เป็นอุปกรณ์แปลงและรับส่งสัญญาณผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล รองรับระยะไกลได้ถึง 3ก...

490.00 บาท
455.00 บาท

HP-H2FUL-20KM

เป็นอุปกรณ์แปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 20 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเ...

2,750.00 บาท
2,670.00 บาท

W6U-P40

ตู้ RACK HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM สีขาว รุ่น W6U-P40 ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปก...

950.00 บาท

ADH-02A

Adapter for CCTV 12V 2A HYPERLINK รุ่น ADH-02A สำหรับกล้องวงจรปิดหรืออุปกรณ์อิเ...

30.00 บาท

FHP-03

ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก สำหรับงานระบบเครือข่าย network ...

150.00 บาท

HP-PDU08

ปลั๊ก RACK PDU 8 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU08 สำหรับติดตั...

450.00 บาท

HP-SCA2C100

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 2 CORE 100M HYPERLINK เป็นสายสำหรับใช้งานได...

470.00 บาท
370.00 บาท

MW-Analog-02

ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ งานก่อสร้างทั่วไป งานก่อสร้างถนน งานรังวัดที่ดิน ง...

490.00 บาท
HOT PRUDUCT

HD-2FO4K/20M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 20M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,100.00 บาท
1,000.00 บาท

HPL-3M

เสากล้องวงจรปิดแบบประกอบสำเร็จรูป CCTV มีแขนยึดกล้อง สูง 3 เมตร มีช่องเก็บสาย Su...

1,790.00 บาท

CIL5F-P300

สาย LAN CAT5e สำหรับใช้ในลิฟท์แบบมีสลิง ยี่ห้อ HYPERLINK ใช้งานติดตั้งในลิฟท์เหม...

60.00 บาท

SIL7100

สาย LAN CAT7 SFPT INDOOR 100M ยี่ห้อ HYPERLINK รุ่น SIL7100 (ทองแดงแท้) ใช้สำหร...

1,750.00 บาท

COL6300

สาย LAN CAT6 OUTDOOR 305 เมตร HYPERLINK รุ่น COL6300 (Premium ทองแดง) ใช้สำหรับง...

1,950.00 บาท
1,850.00 บาท

MSP00006

Industrial Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000M GIGABIT INDUSTRIAL POE S...

2,600.00 บาท
1,950.00 บาท

SFP-GE-LX-HP

เป็นอุปกรณ์เชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทางรับส่งสัญญาณแสงสูงสุด 20 กิโลเมตร...

250.00 บาท