ค้นหาสินค้า

สายพิกเทล (SM) 1Core

LFT-05

สายพิกเทล (PIGTAIL) FC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-05 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-03

สายพิกเทล (PIGTAIL) SC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-03 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-02

สายพิกเทล (PIGTAIL) SC/APC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-02 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-04

สายพิกเทล (PIGTAIL) LC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-04 สายพิกเทล ...

25.00 บาท

UFP940S31-1.5

สายพิกเทล ST SM PIGTAIL 1M (OD 3. 0mm.) SIMPLEX (Link UFP940S31-01) หัวต่อพร้อม...

50.00 บาท

UFP980S31-1.5

สายพิกเทล FC SM PIGTAIL 1 M (3. 0 mm.) SIMPLEX (UF-6801J3) (Link UFP980S31-01) ...

55.00 บาท

UFP960S31-1.5

สายพิกเทล SC SM. PIGTAIL 1M. SIMPLEX (0. D. 3. 0mm.) (Link UFP960S31-01) หัวต่อ...

48.00 บาท

UFP920S31-1.5

สายพิกเทล LC SM PIGTAIL 1 M (3. 0mm) SIMPLEX (UF-6201J3) (Link UFP920S31-01) หั...

48.00 บาท

FO-PSM-C05

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core ST/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายแบบสไปรท์ด้วยเ...

30.00 บาท

FO-PSM-C04

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/APC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท

FO-PSM-C03

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท

FO-PSM-C02

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core FC/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท

FO-PSM-C01

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core LC/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

25.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

1,110.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,180.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,300.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,850.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,700.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท
HOT PRUDUCT

PBA-1000E

Media Converter 10/100/1000M A/B 20KM Fiber Media Converter Single Mode 1310/15...

1,100.00 บาท
850.00 บาท

MC00031

Universal RS-485/422/232 Fiber Optic (ควบคุมกล้องระยะไกล) PTZ เดินสายไฟเบอร์ FTT...

1,500.00 บาท

STHA-2PCM1E-S

Phone to fiber  2ch 1rj45 10/100 TX/RX product description: 2 channel POTS...

1,700.00 บาท

STHA-2A-F/R

Audio Fiber Converter RCA 2ch F/R TX/RX Description 2CH Audio (RCA) To Fib...

2,200.00 บาท
1,800.00 บาท

GNT-P4803F6

Outdoor POE Switch 1 SFP+1 Uplink+2POE /1000M +14POE /100M POE รุ่น GNT-P4803F6 ...

3,200.00 บาท

MSP00006

IDT Switch POE 8+2 port RJ45 +2SFP 10/100/1000 GIGABIT INDUSTRIAL POE SWITCH 8 ...

2,600.00 บาท

POE-100024-2L-2SFP

อุปกรณ์จ่ายไฟและส่งข้อมูลไปในสายแลนเส้นเดียวพร้อมกัน รองรับการใช้งานร่วมกับกล้อง...

4,800.00 บาท