• slidebg1
  • slidebg1
  • slidebg1

ค้นหาสินค้า

โปรโมชั่น HOT!! PRICE!!

ET-1008F2E

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) GIGABIT 10/100/1000 +2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 ...

3,400.00 บาท
3,300.00 บาท

ET-24GF2GE

FIBER SWITCH SC 24 PORT (B24) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT/1U Fiber Switch 24 P...

9,200.00 บาท

ET-16GF2GE

FIBER SWITCH SC 16 PORT (B16) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT /1U ​​​​​​​Fiber Swi...

6,300.00 บาท
5,800.00 บาท

ET-POE-1004-1S

Media POE Switch 4ch 10/100 A/B POEสวิทช์ได้รับการออกแบบสำหรับกล้องวงจรปิดและเค...

2,000.00 บาท
1,900.00 บาท

NB-B530

Adapter 5V 3a ตัวใหญ่ สำหรับใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่กินแรงดันและกระแสไฟตาม...

250.00 บาท
230.00 บาท

GST60A12-P1J

Adapter 12V 5A 60W Mean Well รุ่น GST60A12-P1J เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ ที่ใ...

550.00 บาท

PS-N520

Power Supply No box 5v 20A เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปรับ...

500.00 บาท
400.00 บาท

PS-N1503

Power Supply No box 15v 3A เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปรับ...

450.00 บาท
330.00 บาท

PS-N1510

Power Supply No box 15v 10A  เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปร...

590.00 บาท
470.00 บาท

MDR-40-24

Indrustial Power Supply MDR-40-24 Power supply จ่ายไฟ 24V/1.7A (40W) Industrial...

700.00 บาท

EDR-75-48

Indrustial Power Supply EDR-75-48 Power supply จ่ายไฟ 48V/1.6A (75W) Industrial...

900.00 บาท

P-RJ45-E100/8

อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า LAN 8ch 10/100M ​​​​​​​อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากคุ้มครองอุปกร...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท
สินค้าขายดีประจำเดือน

LCT-01/A

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR เขียวเปิดฝา  Lumira รุ่น LCT-01/A (แพ็ค 1...

200.00 บาท

LCT-01/B

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR ฟ้าเปิดฝา  Lumira รุ่น LCT-01/B (แพ็ค 10 ...

200.00 บาท

LCT-03

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR เขียวสเปค True Lumira รุ่น LCT-03 (แพ็ค 1...

220.00 บาท

LCT-02

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR เปิดฝา Lumira รุ่น LCT-02 (แพ็ค 10 หัว) ...

200.00 บาท

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

ET-X500

หัวอิเล็กโทรด สำหรับเครื่องสไปรท์ รุ่น X-500 หัวอิเล็กโทรดสำหรับเครื่องสไปรท์...

1,150.00 บาท

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,500.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

4,600.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

FO-PSM-C04

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/APC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท

FO-PSM-C03

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท
สินค้าทั้งหมด

IPC-5200PLUS-LAN

เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด Tester CCTV IPC 5in1 with Tester LAN จอขนาด 5.4 นิ้ว รุ...

8,550.00 บาท

IPC-5200PLUS

เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด Tester CCTV IPC 5in1 จอขนาด 5.4 นิ้ว รุ่น 5200PLUS หน้า...

7,550.00 บาท

CP302

ขาแขวน TV แบบติดผนัง รองรับทีวีขนาด 14-42 นิ้ว รุ่น CP302 Flat panel TV wall mou...

240.00 บาท

CS00033

ขากล้องอลูมิเนียมมาตรฐาน ทรงห้อยโค้งตั้งกล้อง แบบติดตั้งส่องทางไกล Outdoor มีช่อ...

550.00 บาท

CS00032

ขากล้องอลูมิเนียมมาตรฐาน ทรงห้อยโค้งตั้งกล้อง แบบติดตั้งส่องทางไกล Outdoor มีช่อ...

480.00 บาท

CS00031

ขากล้องอลูมิเนียมมาตรฐาน ทรงห้อยโค้งตั้งกล้อง แบบติดตั้งส่องทางไกล Outdoor มีช่อ...

430.00 บาท

MC00032

Media Converter 10100M + Port FC + 1 Port RS485 A/B ชนิด Single Mode เป็นอุปกรณ์...

1,850.00 บาท

DR-14400

อุปกรณ์ช่วยร้อยสายท่อไฟเบอร์กลาส ดึงสายเคเบิล 14 มม. ยาว 400 เมตร เป็นอุปกรณ์ดึง...

18,000.00 บาท

PTSM-00078

PATCH CORD FIBER 9/125 SC/UPC-FC/UPC SM-DX G657A1 2.0MM ความยาว 3 เมตร  ยี่ห้อ O...

100.00 บาท

PTSM-00084

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 SC/APC-SC/APC SM-SX G657A1 3.0MM ความยาว 3 เมตร ย...

100.00 บาท

TXE168-N

GIGABIT SWITCH HUB 16 PORT 10/100/1000M ยี่ห้อ FAST NEW เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบบ...

1,700.00 บาท

ET-880EIS

Media Converter POE 8 Port 10/100M (A/B) ใช้สำหรับกล้องวงจรปิด Ip-Camera เหมาะกั...

2,100.00 บาท

FO-PLC-B116

อุปกรณ์สำหรับแยกแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัวเชื่อมต่อแบบ SC/APC รองรับสัญญาณแสงเข้า ...

590.00 บาท

PV-1F-Red

สายไฟโซล่าเซลล์ DC Solar Cable 4mm² สีแดง ยาว 100 เมตร Lumira รุ่น PV-1F-Red สาย...

1,750.00 บาท

PV-1F-Black

สายไฟโซล่าเซลล์ DC Solar Cable 4mm² สีดำ ยาว 100 เมตร Lumira รุ่น PV-1F-Black สา...

1,750.00 บาท

J-FC112-J

พลาสติกอุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส 1 หัว 1/2 ผลิตจากไฟเบอร์กลาสยึดเสริม PP สีดำ ...

5.00 บาท

J-FC114-J

พลาสติกอุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส 1 หัว 1/4 ผลิตจากไฟเบอร์กลาสยึดเสริม PP สีดำ ...

5.00 บาท

J-FC178-J

พลาสติกอุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส 1 หัว 7/8 ผลิตจากไฟเบอร์กลาสยึดเสริม PP สีดำ ...

7.00 บาท

J-FC138-J

พลาสติกอุปกรณ์จับสายเคเบิ้ลสแตนเลส 1 หัว 3/8 ผลิตจากไฟเบอร์กลาสยึดเสริม PP สีดำ ...

5.00 บาท

CIL5F-PS

สาย LAN CAT5e สำหรับใช้ในลิฟท์แบบมีสายไฟ+สลิง HYPERLINK ใช้งานติดตั้งในลิฟท์เหมา...

95.00 บาท

CIL5F-P

สาย LAN CAT5e สำหรับใช้ในลิฟท์ แบบมีสลิง HYPERLINK ใช้งานติดตั้งในลิฟท์เหมาะสำหร...

70.00 บาท

HD-DP8K/50M

สาย HDMI FIBER display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

2,400.00 บาท

HD-DP8K/40M

สาย HDMI FIBER Display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

2,100.00 บาท

HD-DP8K/30M

สาย HDMI FIBER Display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

1,850.00 บาท

HD-DP8K/20M

สาย HDMI FIBER display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

1,600.00 บาท

HD-DP8K/10M

สาย HDMI FIBER display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

1,370.00 บาท

HD-DP8K/7M

สาย HDMI FIBER Display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

1,200.00 บาท

HD-DP8K/2M

สาย HDMI FIBER display Port (DP1.4) รองรับความละเอียด 8K@60Hz เป็นสายต่อสัญญาณภา...

990.00 บาท

DT-7044

เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ VGA ผ่านสายแลน Cat5e, Cat6 ระยะไม่เกิน 100-300 เมตร ขึ้...

2,900.00 บาท

SUN-VCT215

สายไฟ VCT 2x1.5 SQ.MM. สีดำ ความยาว 100 เมตร SUN ทนแรงดันที่ 300/500V ทนอุณหภูมิ...

1,650.00 บาท

CS00035

ขากล้องอลูมิเนียมปรับยืดหดได้ 20-40CM  ใช้ได้กับกล้องวงจรปิดแบบ มาตรฐาน หรือกล้อ...

180.00 บาท

LTE-1104B-24

ไฟฉุกเฉินมีเสียงไซเรน DC24V 10W ขนาด 3 นิ้ว กันน้ำกันฝุ่น ไฟฉุกเฉิน ขอทาง สัญญาณ...

350.00 บาท

LTE-1104R-24

ไฟฉุกเฉินมีเสียงไซเรน DC24V 10W ขนาด 3 นิ้ว กันน้ำกันฝุ่น ไฟฉุกเฉิน ขอทาง สัญญาณ...

350.00 บาท

LTE-1104Y-24

ไฟฉุกเฉินมีเสียงไซเรน DC24V 10W ขนาด 3 นิ้ว กันน้ำกันฝุ่น ไฟฉุกเฉิน ขอทาง สัญญาณ...

350.00 บาท

LTE-1104G-24

ไฟฉุกเฉินมีเสียงไซเรน DC24V 10W ขนาด 3 นิ้ว กันน้ำกันฝุ่น ไฟฉุกเฉิน ขอทาง สัญญาณ...

350.00 บาท

DS-2CE12DF3T-FS

กล้องวงจรปิด HIKVISION 2 ล้านพิกเซล รองรับไมค์บันทึกเสียงในตัว ColorVu (มองเห็นภ...

1,350.00 บาท

PN-F122000

สายไฟเบอร์ออฟติกฝังดิน ARMORED ชนิดสายกลม ยี่ห้อ PN รุ่น PN-F122000 นิยมนำมาใช้ง...

17,500.00 บาท

PN-F62000

สายไฟเบอร์ออฟติกฝังดิน ARMORED ชนิดสายกลม ยี่ห้อ PN รุ่น PN-F62000 นิยมนำมาใช้งา...

11,300.00 บาท

PN-F61000

สายไฟเบอร์ออฟติกฝังดิน ARMORED ชนิดสายกลม ยี่ห้อ PN รุ่น PN-F61000 นิยมนำมาใช้งา...

8,500.00 บาท

PN-F42000

สายไฟเบอร์ออฟติกฝังดิน ARMORED ชนิดสายกลม ยี่ห้อ PN รุ่น PN-F42000 นิยมนำมาใช้งา...

9,500.00 บาท

PN-F41000

สายไฟเบอร์ออฟติกฝังดิน ARMORED ชนิดสายกลม ยี่ห้อ PN รุ่น PN-F41000 นิยมนำมาใช้งา...

7,800.00 บาท

HPL-3M

เสากล้องวงจรปิดแบบประกอบสำเร็จรูป CCTV มีแขนยึดกล้อง สูง 3 เมตร มีช่องเก็บสาย Su...

2,150.00 บาท

UF-2022A

ตู้รวมและกระจายสายใยแก้ว 6-24 F (2 Snap-In) wall mount BOX, Unload , 2 Part  INT...

1,620.00 บาท

UF-0022DSM

ข้อต่อไฟเบอร์ออฟติก LC Duplex Single-mode Coupling, Ceramic Sleeve, PC Housing I...

32.00 บาท

UFC9306A

สายไฟเบอร์ออปติก 6 Core OS2 9/125 μm Single-Mode INTERLINK รุ่น UFC9306  มาตรฐาน...

18.00 บาท

UV-9010S

ตู้เหล็กกันน้ำภายนอกอาคารแบบแขวน ขนาดความสูง 68 x กว้าง 43 x ลึก 25 ซม. รองรับกา...

4,250.00 บาท

G7-00012-B

รางปลั๊กไฟ ขนาด 12 เต้าเสียบ AC Power Universal Outlet INTERLINK รุ่น G7-00012-B...

1,830.00 บาท

G7-00006-B

รางปลั๊กไฟ ขนาด 6 เต้าเสียบ AC Power Universal Outlet INTERLINK รุ่น G7-00006-B ...

1,240.00 บาท

G7-00004-B

รางปลั๊กไฟ  ขนาด 4 เต้าเสียบ AC Power Universal Outlet INTERLINK รุ่น G7-00004-B...

965.00 บาท

PA-3220

มาตราฐานกันน้ำ IP65 ติดตั้งได้ทั้งภายนอกและในอาคาร ทนต่อแสงแดด ฝนและฝุ่นละออง คว...

2,250.00 บาท

DT-241M-RX

Hdmi Poe Extender Over IP config รุ่น DT-241M-RX  (Receiver) สามารถ Config IP ไ...

3,700.00 บาท

DT-241M-TXRX

Hdmi Poe Extender Over IP config รุ่น DT-241M-TXRX  (Transmitter) สามารถ Config...

7,400.00 บาท

CS00034

ขากล้องวงจรปิดแบบยืดหด 3 เมตร ใช้ยึดกล้องวงจรปิดหรือเฮ้าส์ซิ่ง ปรับยืดหดได้หลาย...

850.00 บาท

TXE018-N

GIGABIT SWITCH HUB 24 PORT 10/100/1000M ยี่ห้อ FAST NEW เป็นอุปกรณ์สำหรับงานระบ...

2,400.00 บาท

HL-H200iE

HDMI EXTENDER + USB + Loop Out + IR + Audio 200M อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ HDMI ผ่าน...

2,790.00 บาท

HL-H20iF

HDMI TO FIBER + USB + Loop Out + IR + Audio 20KM เป็นอุปกรณ์ขยายสัญญาณ HDMI 108...

2,990.00 บาท

HD-SMV910

HDMI SWITCH 9 ออก 1 MT-VIKI MULTI-VIEWER แสดงภาพ 9 ช่อง ใน 1 จอ SYNCHRONIZER อุป...

4,200.00 บาท

PS-8725BLK

POE Cable Separator 9-24V (Data+Power Plug & Jack Ø 2.5 mm.) INTERLINK รุ่น PS-8...

190.00 บาท

PS-8721BLK

POE Cable Separator 9-24V (Data+Power Plug & Jack Ø 2.1 mm.) INTERLINK รุ่น PS-8...

190.00 บาท

PS-8613

POE Injector with PD detection (10/100/1000), IP Camera & Access Point INTERLINK...

1,350.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

1,110.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,180.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,300.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,850.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,700.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท