• slidebg1
  • slidebg1
  • slidebg1

ค้นหาสินค้า

สินค้าใหม่

T/R1SD1ET

Media Converter 10/100M + RS485 A/B Fast Ethernet Fiber Media Converter 10/100M...

1,800.00 บาท
1,750.00 บาท

PBA-2U16S

RACK MOUNT MEDIA CONVERTER 16 SLOT ขนาด 2U แบบเสียบ MEDIA เปลือย กำหนดค่าแหล่งจ...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท

VD-HD1632

Video distributor Composite BNC Video CCTV AHD/TVI/CVI/Analog 5MP 16chออก32ch

2,300.00 บาท
1,950.00 บาท

ET-POE-1004-1S

Media POE Switch 4ch 10/100 A/B POEสวิทช์ได้รับการออกแบบสำหรับกล้องวงจรปิดและเค...

2,000.00 บาท
1,900.00 บาท

POE5501G

POE Extender POE5501G 10/100/100m ขยาย power over ethernet จนถึง 200 เมตร PoE E...

1,500.00 บาท
1,250.00 บาท

POE-10016-2GET-1SFP

POE switch 16ch 10/100 2rj45/1SFP/1U POE switch 16ch 10/100 พลังงานให้กับจุดเชื...

3,400.00 บาท
2,800.00 บาท

STHA-4A-F

Audio Fiber Converter RCA 4ch F TX/RX 4 channel audio RAC to fiber converter ...

2,050.00 บาท
1,550.00 บาท

FTST-FCB

หัวไฟเบอร์ออฟติกทดสอบสาย Bare Fiber Adapter หัว FC-Connector รองรับขนาดสาย 0....

350.00 บาท
320.00 บาท
ประจำเดือน

CTF-021S

อุปกรณ์ต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ อุปกรณ์สำหรับต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์ออฟติก ส...

15.00 บาท
12.00 บาท

CTF-015S

ตัวต่อกลางหัว ST Adapter ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน...

20.00 บาท
15.00 บาท

FAT-LCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด...

80.00 บาท
60.00 บาท

FAT-SCA-03

หัวSC/APCเขียวเปิดตูดสั้น หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connec...

200.00 บาท

FAT-SCU-01

หัวSC/UPCน้ำเงินเปิดฝา หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector...

30.00 บาท
200.00 บาท

FAT-SCA-P

หัวSC/APCเขียวสเปกทรู AIS หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลาย...

40.00 บาท
220.00 บาท

FAT-FCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector การใช้ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร...

40.00 บาท
200.00 บาท

CTF-011S

ต่อตรง FC / FC แบบกลม อุปกรณ์สำหรับต่อกลางสาย หรือตัวต่อกลางระหว่างหัวไฟเบอร์...

20.00 บาท
15.00 บาท
สินค้าทั้งหมด

US-5102LZ-1

RJ45 TO RJ45 PATCH CORD CAT6 2M WHITE INTERLINK รุ่น US-5102LZ-1 สายแลนแบบสำเ...

90.00 บาท

ST-S1230

โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 30A 12/24V รุ่น ST-S1230 โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 10-30A 1...

230.00 บาท

ST-S1220

โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 20A 12/24V รุ่น ST-S1220 โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 10-30A 1...

220.00 บาท

CBL-5EBU01

สายสำเร็จแลน CAT5e สีน้ำเงิน 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร...

18.00 บาท

CBL-5ER01

สายสำเร็จแลน CAT5e สีแดง 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้าเต...

18.00 บาท

CBL-5EY01

สายสำเร็จแลน CAT5e สีเหลือง 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้...

18.00 บาท

CBL-5EW01

สายสำเร็จแลน CAT5e สีขาว 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้าเต...

18.00 บาท

CBL-6BU01

สายสำเร็จแลน CAT6 สีน้ำเงิน 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้...

23.00 บาท

CBL-6R01

สายสำเร็จแลน CAT6 สีแดง 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้าเตอ...

23.00 บาท

CBL-6Y01

สายสำเร็จแลน CAT6 สีเหลือง 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้า...

23.00 บาท

CBL-6W01

สายสำเร็จแลน CAT6 สีขาว 1 เมตร สำหรับงานเชื่อมต่อ Network ใช้เชื่อมต่อเร้าเตอ...

23.00 บาท

G-RG6PM-500M

สาย RG6 + Power + Sling ความยาว 500M GLINK สาย RG6 + Power + Sling ยาว 500 เม...

3,950.00 บาท

TFI-35

เครื่องมือวัดสัญญาณแสง Optical Fiber Identifier รุ่น TFI-35 เครื่องมือวัดสัญญ...

3,900.00 บาท

HD-4K60H-1U16

HDMI Splitter 4K 60Hz 1 ออก 16 HDMI SPLITTER 1 ออก 16 4K 60Hz เป็นตัวกระจายสั...

4,300.00 บาท

HD-4K30H-1U16

HDMI Splitter 4K 30Hz 1 ออก 16 HDMI Splitter 1 ออก 16 4K 30Hz เป็นตัวกระจายสั...

1,300.00 บาท

SUB-PBA01

วิทยุสื่อสาร 3 กิโลเมตร วิทยุสื่อสาร รองรับระยะ 1-3 กิโลเมตร เหมาะสำหรับใช้ใน...

500.00 บาท

XP-P300

เครื่องพิมพ์ใบเสร็จรับเงิน Xprinter รุ่น XP-P300 เครื่องพิมพ์ใบเสร็จรับเงิน X...

1,250.00 บาท

XP-P810

เครื่องพิมพ์ใบเสร็จรับเงิน Xprinter รุ่น XP-P810 เครื่องพิมพ์ใบเสร็จรับเงิน X...

1,925.00 บาท

GLT-002

คีมย้ำหัว LAN PHONE หัวทะลุ GLINK รุ่น GLT-002 คีมเข้าหัวสาย Lan สายโทรศัพท์ ...

380.00 บาท

YB-326

คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก รุ่น YB-326 คีมปอกสายไฟเบอร์ออฟติก Pro's Kit 8PK-326 ม...

300.00 บาท

CR01C-B

โค้ดเชอร์ 1CORE สีดำ โค้ดเชอร์ 1core สีดำ กล่องพักสายสำหรับเก็บรอยต่อสายไฟเบอ...

35.00 บาท

NX-CAT5

หัวแลน CAT5e Noko Xin 10ตัว หัวแลน RJ45 Noko Xin ใช้สำหรับหัวแลน CAT5e ผลิตจา...

20.00 บาท

NX-CAT5B

บูทครอบหัวแลน CAT5e สีน้ำเงิน Noko Xin บูทครอบหัวแลน CAT5e RJ45 สีน้ำเงิน Nok...

20.00 บาท

NX-RJ4511

ต่อตรง RJ45 TO RJ11 Noko Xin ต่อตรง RJ45 TO RJ11 Noko Xin ตัวต่อกลางระหว่างสา...

20.00 บาท

GS-6008

ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ยิง...

8,800.00 บาท

TESTER HDMI เครื่องทดสอบสาย HDMI แบบพกพา สามารถทดสอบได้ระยะไกล ใช้สำหรับตรวจส...

470.00 บาท

LFT-05

สายพิกเทล (PIGTAIL) FC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-05 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-03

สายพิกเทล (PIGTAIL) SC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-03 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-02

สายพิกเทล (PIGTAIL) SC/APC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-02 สายพิกเทล ...

20.00 บาท

LFT-04

สายพิกเทล (PIGTAIL) LC/UPC SM G657A1 2.0MM 1.5M LUMIRA รุ่น LFT-04 สายพิกเทล ...

25.00 บาท

ST-S1210

โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 10A 12/24V รุ่น ST-S1210 โซล่าชาร์จเจอร์ SUOER 10-30A 1...

200.00 บาท

LSC-022

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LUMIRA รุ่น LSC-022 ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LUMIRA ...

90.00 บาท

LSC-023

ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LUMIRA รุ่น LSC-023 ไฟ LED โซล่าเซลล์ติดผนัง LUMIRA ...

100.00 บาท

CBT-2019

Jack DC TO BNC แดง-ดำ แจ็ค DC แดงดำ (ขนาด 4mm.) to BNC สำหรับต่อสายไฟเลี้ยงกล...

45.00 บาท

หัวอิเล็คโทรด AI-7, AI-7S, AI-8, AI-7C, AI-7V, AI-8C, S9 หัวอิเล็คโทรด Electr...

1,900.00 บาท

LC Connector for OTDR/OLS Port หัวเปลี่ยน Adapter OTDR Fiber Optic Connector ...

330.00 บาท

CBSP-330

สวิทซ์กดจมแบบลอย ON-OFF รุ่น CBSP-330 สวิทซ์กดจมแบบลอย ON-OFF รุ่น CBSP-330 ไ...

100.00 บาท

CFS-1

สวิทช์ปรับแรงดันไฟแบบเหยียบ (Foot Switch) สวิทซ์ปรับแรงดันไฟแบบเหยียบ (Foot S...

100.00 บาท

FC-05

คีมย้ำหางปลาแบบบีบ 0.5-6MM ด้ามฟ้า คีมย้ำหางปลาแบบบีบ 0.5-6MM ด้ามฟ้า ช่องหนี...

950.00 บาท

PU-261312

กล่องไฟฝังโต๊ะมีฝาเปิด-ปิด 26.5x13x12 CM กล่องไฟฝังบนโต๊ะ LAN + HDMI + ปลั๊ก ...

890.00 บาท

NF-308

TESTER LAN PHONE RG6 USB NOYAFA รุ่น NF-308 เครื่องทดสอบสายเคเบิ้ล สาย LAN,สา...

1,650.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท

HD-4K420

HDMI MATRIX Switch 4K Splitter 4 ออก 2 HDMI Matrix Switch 4K 4 ออก 2 Splitter...

1,250.00 บาท

PBA-HDMI+A-S

HDMI TO Fiber 20KM +Audio (PORT SC) HDMI to FIBER + USB + AUDIO 20KM (Port SC...

2,650.00 บาท

PBA-HDMI+A-E

HDMI Extender 120M (มี PORT Audio) HDMI Extender 120M (มี Port Audio) อุปกรณ์...

2,450.00 บาท

PBA-HDMI+USB+A-S

HDMI TO Fiber + USB +Audio 20KM (PORT SC) HDMI to Fiber + USB + Audio 20KM (P...

3,250.00 บาท

PBA-HDMI+USB+A-E

HDMI Extender +USB 120M (มี PORT Audio) HDMI Extender + USB 120M (มี PORT Aud...

3,000.00 บาท

PBA-HDMI+L+A-SFP

3G HDMI Fiber + Loop out + SFP + Audio 3G HDMI Fiber + Loop Out + SFP + Audio...

3,900.00 บาท

PBA-HDMI+USB+L+A

HDMI To Fiber + USB + Loop out + Audio 20KM HDMI To Fiber + USB + Loop out +A...

3,800.00 บาท

PBA-HDMI+IR+A-E

HDMI Extender + IR + Audio 120M HDMI Extender + IR + Audio 120M เป็นอุปกรณ์ขย...

2,750.00 บาท

PBA-HDMI+IR+A-S

HDMI Fiber + IR + Audio 20KM (PORT SC) HDMI Fiber+IR+Audio 20KM (PORT SC) เป็...

2,900.00 บาท

PBA-HDMI+IR+L+A+F/U

3G HDMI Fiber + IR + Loop out + Audio 10KM (PORT FC) 3G HDMI Fiber +IR+Loop O...

3,750.00 บาท

CLN-C6A

หัวแลน CAT6A หัวแลน CAT6A STP RJ-45 สำหรับเข้าหัวกับสาย CAT6A ผลิตจากพลาสติกค...

45.00 บาท

PAT-6A24

PATCH PANEL CAT6A 24PORT Patch Panel 24 Port 1U 19 inch เป็นแผงกระจายสายแลนขน...

1,550.00 บาท

TST-009

จอมอนิเตอร์ TFT LCD 7 นิ้ว จอ LCD Monitor หน้าจอ 7 นิ้ว ภาพความละเอียดสูง จอแ...

900.00 บาท

SW-SFP8L2

SFP Switch 8 Port Fiber + Lan 2 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps. รายละเอียดสินค...

2,400.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

PDU-06

ปลั๊ก Rack 12 ช่อง GLINK รุ่น PDU-06 ปลั๊ก RACK 12 ช่อง GLINK รุ่น PDU-06 สำห...

850.00 บาท

PBA-HD-4OS

บาลันกันสัญญาณรบกวน HD-CVI/TVI/AHD บาลันกันสัญญาณรบกวน HD-CVI/TVI/AHD เป็นอุป...

120.00 บาท

T2 Mini

เครื่องคิดเงินพิมพ์ใบเสร็จระบบ POS SUNMI รุ่น T2 Mini เครื่องคิดเงินพิมพ์ใบเส...

12,200.00 บาท
สินค้าแนะนำ

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
60.00 บาท

STF-2C30M

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ FTTH 2core แบบไม่มีสาย สายแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย...

50.00 บาท
30.00 บาท

FO-PLC-C06

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/UPC 1ออก4 (แบบสาย) เป็นอุปกรณ์สำหรับแยก...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B02

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) FC/UPC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท

FO-PLC-B03

SPLITTER FIBER OPTIC (Plc Splitter) SC/APC 1ออก8 (แบบกล่อง) อุปกรณ์สำหรับแยกแสง...

500.00 บาท
400.00 บาท