• slidebg1
  • slidebg1
  • slidebg1

ค้นหาสินค้า

โปรโมชั่น HOT!! PRICE!!

ET-1008F2E

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) GIGABIT 10/100/1000 +2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 ...

3,400.00 บาท
3,300.00 บาท

ET-24GF2GE

FIBER SWITCH SC 24 PORT (B24) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT/1U Fiber Switch 24 P...

9,200.00 บาท

ET-16GF2GE

FIBER SWITCH SC 16 PORT (B16) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT /1U ​​​​​​​Fiber Swi...

6,300.00 บาท
5,800.00 บาท

ET-POE-1004-1S

Media POE Switch 4ch 10/100 A/B POEสวิทช์ได้รับการออกแบบสำหรับกล้องวงจรปิดและเค...

2,000.00 บาท
1,900.00 บาท

NB-B530

Adapter 5V 3a ตัวใหญ่ สำหรับใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ต่างๆ ที่กินแรงดันและกระแสไฟตาม...

190.00 บาท

GST60A12-P1J

Adapter 12V 5A 60W Mean Well รุ่น GST60A12-P1J เหมาะสำหรับเครื่องบันทึกภาพ ที่ใ...

550.00 บาท

PS-N520

Power Supply No box 5v 20A เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปรับ...

500.00 บาท
400.00 บาท

PS-N1503

Power Supply No box 15v 3A เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปรับ...

450.00 บาท
330.00 บาท

PS-N1510

Power Supply No box 15v 10A  เป็นอุปกรณ์จ่ายไฟ CCTV, LED แบบสวิทซ์ชิ่ง สามารถปร...

590.00 บาท
470.00 บาท

MDR-40-24

Indrustial Power Supply MDR-40-24 Power supply จ่ายไฟ 24V/1.7A (40W) Industrial...

700.00 บาท

EDR-75-48

Indrustial Power Supply EDR-75-48 Power supply จ่ายไฟ 48V/1.6A (75W) Industrial...

900.00 บาท

P-RJ45-E100/8

อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่า LAN 8ch 10/100M ​​​​​​​อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชากคุ้มครองอุปกร...

1,800.00 บาท
1,700.00 บาท
สินค้าขายดีประจำเดือน

LCT-01/A

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR เขียวเปิดฝา  Lumira รุ่น LCT-01/A (แพ็ค 1...

200.00 บาท

LCT-01/B

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR ฟ้าเปิดฝา  Lumira รุ่น LCT-01/B (แพ็ค 10 ...

200.00 บาท

LCT-03

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR เขียวสเปค True Lumira รุ่น LCT-03 (แพ็ค 1...

220.00 บาท

LCT-02

หัวไฟเบอร์ออฟติก FC/UPC FAST CONNECTOR เปิดฝา Lumira รุ่น LCT-02 (แพ็ค 10 หัว) ...

200.00 บาท

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

ET-X500

หัวอิเล็กโทรด สำหรับเครื่องสไปรท์ รุ่น X-500 หัวอิเล็กโทรดสำหรับเครื่องสไปรท์...

1,150.00 บาท

SLP-01

สลิปต่อสายไฟเบอร์แบบผอม FTTX เป็นลวดสแตนเลสหนา 1.5mm คุณภาพสูงไม่เป็นสนิมความยาว...

75.00 บาท
45.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,500.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

3,800.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

FO-PSM-C04

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/APC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท

FO-PSM-C03

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core SC/UPC / SM / G657A1 / 2.0mm / 1.5m สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

20.00 บาท
สินค้าทั้งหมด

RSP002

แผงโซล่าเซลล์+แบตเตอรี่ 12V FOR CCTV Relkor ใช้กับกล้องวงจรปิด CCTV สามารถต่อกล้...

3,650.00 บาท

RSP001

แผงโซล่าเซลล์+แบตเตอรี่ 12V FOR CCTV Relkor ใช้กับกล้องวงจรปิด CCTV สามารถต่อกล้...

3,390.00 บาท

LRS-350-24

Switching Power Supply MEAN WELL LRS-350-24 Low profile 24V 350.4W 14.6A เป็นอุป...

970.00 บาท

LRS-150-24

Switching Power Supply MEAN WELL LRS-150-24 Low profile 24V 156W 6.5A เป็นอุปกรณ...

690.00 บาท

LRS-100-24

Switching Power Supply MEAN WELL LRS-100-24 Low profile 24V 108W 4.5A เป็นอุปกรณ...

550.00 บาท

HP-PDU12

ปลั๊ก RACK PDU 12 ช่อง With Breaker สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU12 สำหรับ...

550.00 บาท

HP-PDU08

ปลั๊ก RACK PDU 8 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU08 สำหรับติดตั...

450.00 บาท

HP-PDU06

ปลั๊ก RACK PDU 6 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU06 สำหรับติดตั...

400.00 บาท

HP-PDU04

ปลั๊ก RACK PDU 4 ช่อง With SPD สายยาว 2 เมตร HYPERLINK รุ่น HP-PDU04 สำหรับติดตั...

380.00 บาท

NF-8601W

TESTER สายสัญญาณ LAN/Phone/POE/RG6 +PLUS with 8 Remote NOYAFA รุ่น NF8601W เป็นอ...

5,200.00 บาท

NF-8508

TESTER สายสัญญาณ Optical Fiber Meter/VFL/OPM/Cable Detector LAN/PoE/Port Flash N...

3,990.00 บาท

NF-8209S

Tester LAN with Anti-jamming Porbe NOYAFA Plus+ รุ่น NF-8209S เป็นอุปกรณ์ทดสอบสา...

1,950.00 บาท

QST-4

ตู้สวิทช์บอร์ดกันน้ำมีหลังคา Outdoor เบอร์ 4 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า...

1,200.00 บาท

QST-3

ตู้สวิทช์บอร์ดกันน้ำมีหลังคา Outdoor เบอร์ 3 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า...

1,020.00 บาท

QST-2

ตู้สวิทช์บอร์ดกันน้ำมีหลังคา Outdoor เบอร์ 2 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า...

880.00 บาท

QST-1

ตู้สวิทช์บอร์ดกันน้ำมีหลังคา Outdoor เบอร์ 1 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า...

740.00 บาท

Q-4

ตู้สวิทช์บอร์ด Indoor เบอร์ 4 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า เหมาะสำหรับงาน...

800.00 บาท

Q-3

ตู้สวิทช์บอร์ด Indoor เบอร์ 3 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า เหมาะสำหรับงาน...

670.00 บาท

Q-2

ตู้สวิทช์บอร์ด Indoor เบอร์ 2 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า เหมาะสำหรับงาน...

550.00 บาท

Q-1

ตู้สวิทช์บอร์ด Indoor เบอร์ 1 Qoolis สำหรับงานติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า เหมาะสำหรับงาน...

450.00 บาท

MTR-02

จอมอนิเตอร์ LED ขนาดหน้าจอ 22 นิ้ว PIXER รุ่น MTR-02 (Buit in ลำโพงในตัว) ความละ...

1,990.00 บาท

AN-6U-45W

ตู้ RACK ARNOX ขนาด 6U ลึก 45 CM ขนาด 53x30x45 cm. ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล...

1,090.00 บาท

AN-6U-45B

ตู้ RACK ARNOX ขนาด 6U ลึก 45 CM ขนาด 53x30x45 cm. ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล...

1,090.00 บาท

AN-6U-40W

ตู้ RACK ARNOX ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCTV หร...

990.00 บาท

AN-6U-40B

ตู้ RACK ARNOX ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCTV หร...

990.00 บาท

AN-15U-60

ตู้ RACK ARNOX ขนาด 15U ลึก 60CM สีดำ ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CC...

5,500.00 บาท

HP-24CM

ถาดตู้ RACK 24CM สำหรับตู้ RACK 9U, 12U ลึก 45CM. สีดำ HYPERLINK ถาดรองอุปกรณ์สำ...

190.00 บาท

QX55-P

เครื่องทดสอบสาย TESTER PON OTDR 1310/1550/1625 128km ยิงย้อนแสงได้ KOMSHINE รุ่น...

32,500.00 บาท

ACS-2

Armored Cable Slitter อุปกรณ์ปอกสายไฟเบอร์ เส้นผ่าศูนย์กลาง 4-10mm TAWAA รุ่น AC...

870.00 บาท

ACS-1

Armored Cable Slitter อุปกรณ์ปอกสายไฟเบอร์ เส้นผ่าศูนย์กลาง 8-28.6mm TAWAA รุ่น ...

870.00 บาท

KFM-200

Fiber Optic Connector Microscope กล้องตรวจสอบสกปรกของหัวไฟเบอร์ KOMSHINE รุ่น KF...

3,250.00 บาท

KFL-11P-30

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ Visual Fault Locator 10MW FOR ST,SC,FC,LC KOMSHINE ใช้สำหรับย...

1,400.00 บาท

KFL-11P-20

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ Visual Fault Locator 10MW FOR ST,SC,FC,LC KOMSHINE ใช้สำหรับย...

1,050.00 บาท

KFL-11P-10

ปากกายิงแสงไฟเบอร์ Visual Fault Locator 10MW FOR ST,SC,FC,LC KOMSHINE ใช้สำหรับย...

750.00 บาท

45-164

Coax Cable อุปกรณ์ปอกสายไฟเบอร์ เส้นผ่าศูนย์กลาง 6.35-14.29mm TAWAA รุ่น Strippe...

690.00 บาท

RCS-1940

Round Cable Stripper อุปกรณ์ปอกสายไฟเบอร์ขนาดใหญ่ เส้นผ่าศูนย์กลาง 19-40mm TAWAA...

870.00 บาท

RCS-4529

Round Cable Stripper อุปกรณ์ปอกสายไฟเบอร์ขนาดใหญ่ เส้นผ่าศูนย์กลาง 4.5-19mm TAWA...

870.00 บาท

MSAT5

Mid Span Access Tool เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.9-3.0mm ตลับปอกสายไฟเบอร์ TAWAA รุ่น MSA...

400.00 บาท

MSAT4

Mid Span Cable Slitter เส้นผ่าศูนย์กลาง 1.5-3.3mm ตลับปอกสายไฟเบอร์ TAWAA รุ่น M...

300.00 บาท

KS-K2

Fiber Optic Kevlar Cutter กรรไกรตัดสายไฟเบอร์ TAWAA รุ่น KS-K2 สำหรับตัดเคฟล่าห์...

290.00 บาท

KOC-250

One-Click Optical Connector Cleaner 2.5mm (SC,FC,ST) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร...

420.00 บาท

KOC-125

One-Click Optical Connector Cleaner 1.25mm (LC,MU) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ ...

420.00 บาท

FOCP

FOCW Fiber Cleaning Wipes กระดาษเช็คสายไฟเบอร์ KOMSHINE รุ่น FOCP เป็นผ้าที่ออกแ...

200.00 บาท

KIP-600V

Fiber Optic Connector Inspection System อุปกรณ์ทดสอบความสกปรกของหัวไฟเบอร์ KOMSH...

17,900.00 บาท

KF-LCLC1 OM1

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator LC/LC 62.5/125um (1KM) KOMSHINE เป็น...

2,890.00 บาท

KF-SCSC1 OM1

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator SC/SC 62.5/125um (1KM) KOMSHINE เป็น...

2,890.00 บาท

KF-LCLCA1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator LC-APC/LC-APC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

KF-SCULCU1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator SC-UPC/LC-UPC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

KF-SCULCA1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator SC-UPC/LC-APC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

KF-SCALCU1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator SC-APC/LC-UPC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

KF-SCLCA1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator SC-APC/LC-APC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

KF-LCLCU1 OS2

ดัมมี่โหลดแบบพกพา OTDR Dead Zone Eliminator LC-UPC/LC-UPC 9/125um (1KM) KOMSHINE...

1,750.00 บาท

BC-05

เครื่องดึงสายไฟแบบวงล้อดึงสายเคเบิ้ลขนาด 5 ตัน 50KN (ดีเซล) รุ่น BC-05 เป็นเครื่...

32,500.00 บาท

BC-03

เครื่องดึงสายไฟแบบวงล้อดึงสายเคเบิ้ล ขนาด 3 ตัน 30KN (ดีเซล) รุ่น BC-03 เป็นเครื...

29,500.00 บาท

DSJ-180

เครื่องดึงสายเคเบิ้ลแบบสายพานขนาดใหญ่ รองรับขนาดสาย 0-18cm รุ่น DSJ-180 เป็นเครื...

25,900.00 บาท

ET-HDMI-H

HDMI to fiber+Loop out 20KM (TX/RX) เป็นอุปกรณ์ส่งสัญญาณภาพระยะไกล 20 กิโลเมตร ผ...

2,650.00 บาท

POE-1008-2L-2SFP

POE SWITCH 8 CH + 2 UPLINK + 2 SFP 10/100/1000M (built-in power supply) เป็นอุปก...

2,050.00 บาท

MC00034

POE SWITCH 8+2CH 10/100M DIP Switch 10 to 100M (built-in power supply) เป็นอุปกร...

1,220.00 บาท

CTF-125LS

ต่อตรง LC ตัวเมีย/SC ตัวผู้ 50/125 (MM) เป็นอุปกรณ์สำหรับต่อหรือแปลงหัวคอนเนคเตอ...

150.00 บาท

PTSM-00086

PATCH CORD Pushable SC/APC-SC/APC 3.0mm 9/125 G657A2 LSZH เป็นสายแบบหัวประกอบ สำ...

85.00 บาท
สินค้าแนะนำ

6U-P40

ตู้ Rack HYPERLINK ขนาด 6U ลึก 40 CM ใช้สำหรับเป็นตู้เก็บอุปกรณ์กล้องวงจรปิด CCT...

950.00 บาท

FHI-1010

พัดลมระบายความร้อน Rack ขนาด 4 นิ้ว ยี่ห้อ HYPERLINK สำหรับติดตั้งเข้ากับตู้แร็ค...

190.00 บาท

HP-R40N

ถาดรองอุปกรณ์สำหรับติดตั้งในตู้แร็คสำหรับตู้ Rack 16U HYPERLINK ขนาดหน้ากว้าง 19...

180.00 บาท

CIL5300

สาย LAN CAT5e Indoor ความยาว 305 เมตร  HYPERLINK รุ่น CIL5300  วัสดุเปลือกหุ้มสา...

1,100.00 บาท

CIL5300PW

สาย LAN CAT5e OUTDOOR + ไฟ ความยาว 305 เมตร HYPERLINK รุ่น CIL5300PW ใช้สำหรับเช...

2,100.00 บาท

FO-HP1001

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 CORE 1000 เมตร สำหรับใช้งานทั้งภายในและภายนอกอาคาร มีลวดสลิงต...

1,450.00 บาท

FO-HP2001

สายไฟเบอร์ออฟติก 2CORE 2000 เมตร HYPERLINK รุ่น FO-HP2001 สำหรับใช้งานทั้งภายในแ...

3,300.00 บาท

VF-H04HD

Video Converter CCTV 4 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล HYPERLINK รองรับกล้องวงจรปิ...

2,900.00 บาท

VF-H08HD-mini

Video Converter กล้องวงจรปิด 8 ช่อง รองรับกล้อง 2 ล้านพิกเซล Mini HYPERLINK รุ่น...

6,500.00 บาท

LCVT-06

HDMI TO Fiber+USB+HDMI Loopout 20KM อุปกรณ์แปลงสัญญาณ​Converter Fiber​ HDMI​ ด้...

2,800.00 บาท

HD-2FO4K/30M

สาย HDMI FIBER OPTIC 2.0 4K 30M เป็นสายนำสัญญาณภาพที่ใช้สัญญาณแสงเป็นตัวนำ สามา...

1,300.00 บาท

HD-4K60H440

HDMI MATRIX Switch 4K 60Hz Splitter 4 ออก 4 HDMI Matrix Switch 4K 60Hz 4 ออก ...

2,650.00 บาท