HDMI TO FIBER Extender+Loopout 3KM (TX/RX) รุ่น M-HF300

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P03578
รุ่น : M-HF300
2,100.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

HDMI TO FIBER Extender+Loopout 3KM (TX/RX) รุ่น M-HF300 
สามารถแปลงและส่งสัญญาณภาพผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกระยะไกล 3 กิโลเมตร ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode รองรับการใช้งานผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ 1Core ชนิดหัวเสียบไฟเบอร์ใช้ได้ทั้งแบบ SC/UPC และ SC/APC

  •  Transmits HDMI video and audio signals up to 3-20KM Over a single Fiber(default 3KM)
  • Support vidio resolution up to 1920x1080P@60Hz. 1600x1200@60Hz3
  • Compliance with HDMI 1.3 and HDCP 1.2 standard
  • High Compatibility, can auto-match source and display device
  • Built-in automatic adjustment system, make the image smooth, clear and stable
  • Built-in ESD protection system
  • Simple to install, plug and play

 

Specifications

Parameter Description
Video Standards HDMI 1.3; HDCP 1.2
Maximum pixel clock 165Hz
Maximum data rate 6.75Gbps
Resolution 640x480@60Hz;800x600@60Hz;
1024x768@60Hz;1280x720@50Hz;
1280x720@60Hz;1280x768@60Hz;
1280x800@60Hz;1280x960@60Hz;
1280x1024@60Hz;1360x768@60Hz;
1400x1050@60Hz;1440x900@60Hz;
1600x1200@60Hz;1680x1050@60Hz;
1920x1200@60Hz;1920x1080i@60Hz;
1920x1080@50Hz;1920x1080@60Hz;
Connector HDMI-A
Impedance 100Ω
Fiber Interface SC/FC
Fiber Model Single mode
wavelength Single mode 1310nm;
                     1550nm;
bandwidth 6.25Gbps
Transmission distance Default standard 3KM, MAX up to 20KM
Other Power supply The power adapter :DC 5V/1A
Power dissipation Max 3W
Temperature -5°C ~ +70°C
Humidity 5% ~ 90%
Dimension 82*57*27mm

 

แนะนำเครื่องมือช่าง

MW-Analog-02

ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ งานก่อสร้างทั่วไป งานก่อสร้างถนน งานรังวัดที่ดิน ง...

490.00 บาท

DR-12300

Duct Rodder 12mm/300m อุปกรณ์ช่วยร้อยสายท่อไฟเบอร์กลาส ดึงสายเคเบิล 12มม. ยาว 3...

13,000.00 บาท

PBA-PT1000

เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล ใช้สำหรับดึงสายในระยะไกลๆ...

21,500.00 บาท

DSJ-180

เครื่องดึงสายเคเบิ้ลแบบสายพานขนาดใหญ่ รองรับขนาดสาย 0-18cm รุ่น DSJ-180 เป็นเครื...

25,900.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท
640.00 บาท

RO-B5T

โรลปล่อยสายม้วนใหญ่ ขนาด 5 ตัน ผลิตจากเหล็กชั้นเยี่ยมผ่านกรมวิธีการผลิตที่มีคุณ...

16,500.00 บาท

GUN-1124

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง อุปกรณ์สมัยใหม่ ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไม่มีฝุ่น ดอกสกรูราคาถูก...

1,050.00 บาท

GS-6008

ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ยิง...

8,800.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

IC-BM12V

อุปกรณ์รวบสายสัญญาณบนที่สูง Intelligent Cable Binding Machien เป็นอุปกรณ์รัดสาย...

6,400.00 บาท
แนะนำเครื่องมือทดสอบสาย

IP9800CADHS Pro

เป็นอุปกรณ์ทดสอบภาพกล้องวงจรปิด สามารถทดสอบได้ 5 ระบบ AHD,TVI,CVI,SDI และ IP รอง...

12,500.00 บาท

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวม IP/POE max 8mpx HDMI INPUT with RS485 จอใหญ่ 7นิ...

8,900.00 บาท

LT-1200T

TEST TDR Network BNC รวมฟังก์ชั่นสายเคเบิ้ล จอ 2.4 นิ้ว ความละเอียดภาพ 320x240 ร...

5,700.00 บาท

NF-826

Trackers Cable Locator Underground เครื่องตรวจจับสาย Finder Noyafa รุ่น NF-826 เ...

3,990.00 บาท

NF-8601W

TESTER สายสัญญาณ LAN/Phone/POE/RG6 +PLUS with 8 Remote NOYAFA รุ่น NF8601W เป็นอ...

5,200.00 บาท

NF-8209S

Tester LAN with Anti-jamming Porbe NOYAFA Plus+ รุ่น NF-8209S เป็นอุปกรณ์ทดสอบสา...

1,950.00 บาท

NF-8508

TESTER สายสัญญาณ Optical Fiber Meter/VFL/OPM/Cable Detector LAN/PoE/Port Flash N...

3,990.00 บาท
3,390.00 บาท

NF-820

All in 1 Tracker สายไฟแรงดันต่ำและสูง Anti-Interferen Noyafa รุ่น NF-820 เป็นอุป...

2,500.00 บาท

NF-8209

TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8209 เครื่องทดสอบสายแลน TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8...

1,550.00 บาท

NF-168S

Tracker RG6 and network เครื่องเช็คสาย Anti-Interference Noyafa รุ่น NF-168S

1,270.00 บาท

ST230F

ชุดเครื่องทดสอบสายโทรศัพท์ เป็นเครื่องทดสอบข้อผิดพลาดแบบใหม่ที่มีความปลอดภัยและฟ...

3,500.00 บาท

NF-5140

เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ 40M Noyafa รุ่น NF-5140 เครื่องตรวจจับนี้สามารถใช้เ...

2,150.00 บาท