Fiber Switch SC 16Port (B16) GIGABIT+2RJ45 GIGABIT/1U

แบรนด์ : PBA
รหัสสินค้า : P00087
รุ่น : ET-16GF2GE
6,300.00 บาท
5,800.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

FIBER SWITCH SC 16 PORT (B16) 10/100/1000M + 2 RJ45 GIGABIT /1U

Fiber Switch 16 Port Gigabit เหมาะกับงานเชื่อมลิ้งก์สัญญาณเครือข่ายอินเตอร์เน็ตระยะไกลหรือกล้องวงจรปิด ลักษณะอุปกรณ์ต้นทางจะเป็น Switch HUB Fiber แบบ 1 Core ต่อ 1 ช่อง (WDM) โมดูลแสง A (1310nm) จำนวน 16 ช่อง รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติกฝั่งปลายทางที่ใช้ค่าแสง 1550nm (Data Rate 1.25G) เช่น Gigabit Fiber Media Converter 1550nm (B) หรือ SFP Module 1.25G 1550nm และอุปกรณ์อื่นๆที่มีค่าแสงและ Data Rate Fiber เหมือนกัน คือ 1.25GHz

 

 

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

ET-104F2GE

Fiber Switch SC 4Port (B3)(A1) 10/100M+2RJ45 10/100M อุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเ...

1,800.00 บาท
1,600.00 บาท

ET-108F2GE

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) 10/100M+2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 Port 10/100Mb...

2,500.00 บาท
2,400.00 บาท

ET-24GF2GE

FIBER SWITCH SC 24 PORT (B24) 10/100/1000 + 2 RJ45 GIGABIT/1U Fiber Switch 24 P...

9,200.00 บาท

ET-1008F2E

FIBER SWITCH SC 8 PORT (B8) GIGABIT 10/100/1000 +2 RJ45 GIGABIT Fiber Switch 8 ...

3,400.00 บาท
3,300.00 บาท

ET-104F2E

Fiber Switch SC 4Port (B4) 10/100M+2RJ45 GIGABIT Fiber Splitter 4ช่อง 10/100Mbp...

1,800.00 บาท

ET00015

FIBER SWITCH 4 PORT 10/100/1000M+2 LAN GIGABIT ชุดอุปกรณ์ไฟเบอร์สวิทซ์ ความเร็ว...

2,100.00 บาท

SW-SFP4L2

SFP Switch 4 Port Fiber + LAN 2Port 10/100/1000Mbps. รายละเอียดสินค้า ช่อง...

1,850.00 บาท

SW-SFP8L2

SFP Switch 8 Port Fiber + Lan 2 Port Gigabit 10/100/1000 Mbps. รายละเอียดสินค...

2,650.00 บาท
แนะนำเครื่องมือช่าง

DR-12300

Duct Rodder 12mm/300m อุปกรณ์ช่วยร้อยสายท่อไฟเบอร์กลาส ดึกสายเคเบิล 12มม. ยาว 3...

13,000.00 บาท

PBA-PT1000

เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล เครื่องสายพานดึงสายเคเบิล ใช้สำหรับดึงสายในระยะไกลๆ...

21,500.00 บาท

RO00003

โรลปล่อยสายสัญญาณขนาดใหญ่แบบมีล้อ โรลปล่อยสายขนาดใหญ่แบบมีล้อลาก ใช้กับสายLAN /...

650.00 บาท

DMW-02

ล้อวัดระยะทางแบบ Analog ใช้สำหรับวัดระยะทางในงานสำรวจ เช่นแนวท่อร้อยสายเคเบิล ร...

530.00 บาท

GUN-1124

ปืนยิงสกรูแรงอัดสูง อุปกรณ์สมัยใหม่ ไม่ต้องใช้สว่านเจาะ ไม่มีฝุ่น ดอกสกรูราคาถูก...

1,050.00 บาท

GS-6008

ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ปืนยิงตะปูคอนกรีต RUIBA รุ่น GS-6008 ยิง...

8,800.00 บาท

CX-8010

ปืนยิงลวดร้อยสายไฟ ฟิทเทป Threading machine 30เมตร เป็นอุปกรณ์ทุ่นแรงในการดึงสาย...

7,500.00 บาท

IC-BM12V

อุปกรณ์รวบสายสัญญาณบนที่สูง Intelligent Cable Binding Machien เป็นอุปกรณ์รัดสาย...

6,400.00 บาท

FTE-6M20

ลวดร้อยสายฟิทเทป 6mm 20 m - สายไฟเกลียวเป็นอุปกรณ์ที่เหมาะอย่างยิ่งสำหรับช่วยดึ...

800.00 บาท
600.00 บาท

FTTH-00200

ชุดอุปกรณ์เครื่องมือสำหรับเข้าหัวไฟเบอร์ออฟติก แบบ Fast Connector (Fiber Optic T...

1,800.00 บาท
1,300.00 บาท
แนะนำเครื่องมือทดสอบสาย

TST0006

TESTER CCTV IPCXS-ACHT 5in1 รวม IP/POE max 8mpx HDMI INPUT with RS485 จอใหญ่ 7นิ...

8,900.00 บาท

5200PLUS-LAN

เครื่องทดสอบกล้องวงจรปิด Tester CCTV IPC 5200Plus 5in1 with POE จอขนาด 5 นิ้ว หน...

8,300.00 บาท

NF-826

Trackers Cable Locator Underground เครื่องตรวจจับสาย Finder Noyafa รุ่น NF-826 เ...

3,990.00 บาท

NF-820

All in 1 Tracker สายไฟแรงดันต่ำและสูง Anti-Interferen Noyafa รุ่น NF-820 เป็นอุป...

2,500.00 บาท

NF-8209

TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8209 เครื่องทดสอบสายแลน TESTER LAN NOYAFA รุ่น NF-8...

1,550.00 บาท

NF8601

TESTER สายสัญญาณ LAN/Phone/POE/RG6 NOYAFA (NF8601) เครื่องทดสอบสายสัญญาณ SUPPOR...

4,900.00 บาท

NF-168S

Tracker RG6 and network เครื่องเช็คสาย Anti-Interference Noyafa รุ่น NF-168S

1,270.00 บาท

ST230F

ชุดเครื่องทดสอบสายโทรศัพท์ เป็นเครื่องทดสอบข้อผิดพลาดแบบใหม่ที่มีความปลอดภัยและฟ...

3,500.00 บาท

NF-5140

เครื่องตรวจจับสายสัญญาณในท่อ 40M Noyafa รุ่น NF-5140 เครื่องตรวจจับนี้สามารถใช้เ...

2,150.00 บาท
2,290.00 บาท