หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC FAST CONNECTOR น้ำเงินเปิดฝา (แพ็ค 10 หัว)

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : FAT-SCU-01
รุ่น : FAT-SCU-01
30.00 บาท
25.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

หัวSC/UPCน้ำเงินเปิดฝา

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connector ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู่ที่ 0.3dB. เป็นหัวไฟเบอร์ออฟติก

สำหรับงานกล้องวงจรปิด (cctv) หรืองานไฟเบอร์ออฟติกที่ไม่ใช่งานด้านระบบเครือข่าย ลักษณะรายละเอียดของหัวชนิดนี้จะมีหน้าตัดที่ตรงเรียบเป็นที่มาของชือ UPC หรือ PC

 

*SC/UPC (10)

ชนิดหัว SC/UPC
ชนิดสายที่รองรับ Single Mode
รองรับขนาดสาย 2.0,3.0mm drop cable & 0.9mm Tight buffer
ขนาดปลายหัว 2.5 มิลลิเมตร
ชนิดหน้าตัดหัว หน้าตัดตรง
ค่าลดทอนสัญญาณ (Insertion Loss) 0.3 dB.
ค่าสัญญาณสะท้อนกลับ (Return Loss) -55 dB.
ความยาวหัว 6 เซ็นติเมตร
สี ฟ้า-ดำ
รูปแบบการล้อค สไลด์ขึ้น
รูปแบบการปลดล้อค สไลด์ลง

 

 

 

 

 

สินค้าที่เกี่ยวข้อง

FAT-LCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC Fast Connector ขนาดปลายหัวคอนเนคเตอร์ 1.25 มิลลิเมตร ด...

80.00 บาท
60.00 บาท

FAT-SCA-7U

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน...

40.00 บาท
28.00 บาท

FAT-SCU-7U

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/UPC Fast Connector (HOT-Melt) ชนิดสไปรท์ด้วยเครื่อง หัวไฟเบ...

30.00 บาท
25.00 บาท

FAT-SCA-03

หัวSC/APCเขียวเปิดตูดสั้น หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/APC Connec...

28.00 บาท
28.00 บาท

FAT-SCU-P

หัวSC/UPCฟ้าสเปกทรู AIS หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector ชนิด SC/UPC Connecto...

30.00 บาท
28.00 บาท

FAT-SCA-P

หัวSC/APCเขียวสเปกทรู AIS หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC Fast Connector (สีเขียว) ปลาย...

40.00 บาท
30.00 บาท

FAT-SCU-02

หัวSC/UPCน้ำเงินเปิดตูด ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร หน้าตัดตรง ค่าลดทอนสัญญาณอยู...

40.00 บาท
25.00 บาท

FAT-SCA-02

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ ชนิด SC/APC Connector (สีเขียว) ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร ...

35.00 บาท
28.00 บาท

FAT-FCU-01

หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ Fast Connector การใช้ชนิด FC/UPC ปลายหัวมีขนาด 2.5 มิลิเมตร...

40.00 บาท
27.00 บาท

FAT-SCA-01

หัวSC/APCเขียวเปิดฝา หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC -หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/APC -...

250.00 บาท

FAT0012

หัว LC/APC แบบเปิดตูด หัวไฟเบอร์ออฟติก LC/APC Fast Connector ขนาดปลายหัว 1.25 ม...

65.00 บาท

FAT0011

หัวSC/UPC ZIRCONIA CONNECTOR (หัวขัด) หัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC BLUE, ZIRCONIA...

18.00 บาท
สินค้าขายดีประจำเดือน

CTF-012S

ต่อตรง SC / FC อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช...

20.00 บาท
15.00 บาท
สินค้าขายไว

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท