SNAP IN ADAPTER PLATE 3SC DUPLEX INTERLINK รุ่น UF-2166SM

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P01292
รุ่น : UF-2166SM
220.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

SNAP IN ADAPTER PLATE 3SC DUPLEX INTERLINK รุ่น UF-2166SM

แผง Snap-In Adapter Plate Interlink รุ่น UF-2166SM 3 SC Duplex Adapter (หัวคู่) (SM & MM.) ขนาด 3 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว SC Connector ได้ 3 คู่ จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

 

 

 

สินค้าขายดีประจำเดือน

CTF-012S

ต่อตรง SC / FC อุปกรณ์สำหรับแปลงหัวคอนเนคเตอร์สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC เป็น FC ใช...

20.00 บาท
15.00 บาท
สินค้าขายไว

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท