HDMI Wireless Extender 100m TX/RX

แบรนด์ :
รหัสสินค้า : P00978
รุ่น : HE00013
4,500.00 บาท
(0 จาก 0 โหวต)
รายละเอียด

HDMI Wireless Extender 100m TX/RX

เครื่องส่งสัญญาณ Wi-Fi รองรับพอร์ต HDMI ส่งสัญญาณไร้สายแบบ dual-band ซึ่งมีความเร็วในการส่งที่เร็วขึ้นและป้องกันสัญญาณรบกวนได้อย่างดี ในที่โล่ง 100เมตร ภายในบ้านและอาคารรองรับที่ 60 เมตร

Features:

- The product consists of a transmitter and a receiver, which can transmit HDMI high-definition signals wirelessly from the sender to the receiver.

The transmitter supports one HDMI image output for convenient source screen monitoring

HDMI resolution supports 480i/576i~1080P@50/60Hz, SVGA~WUXGA many common computer resolutions

-  Adopt international 2.4G/5G wireless dual-band transmission signal, which has faster transmission speed and stronger anti-interference ability

-  Adopt external dual-gain antenna for ultra-long-distance transmission, and the transmission distance of open space can reach 100 meters (may be affected by the use environment)

Support infrared remote control remote expansion, remote control source device on the display end

Support OSD display, keep track of device status

Pure hardware mode, plug and play, connect to the computer to install drivers

Support WEB configuration interface, simple and easy to use

 



สินค้าที่เกี่ยวข้อง

HTR4K30-RJ45

HDMI Extender 30m (TX/RX) ใช้สายเส้นเดียว รองรับสายแลนได้ยาวสุด 30 เมตร ความละเ...

170.00 บาท

PBA-HDMI+IR+A-E

HDMI Extender + IR + Audio 120M HDMI Extender + IR + Audio 120M เป็นอุปกรณ์ขย...

2,750.00 บาท
สินค้าขายดีประจำปี

X-500

เครื่องสไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติก จอ 4.3นิ้ว  รุ่น X-500 ขนาดพกพา จัดตำแหน่งการเชื่...

23,500.00 บาท

GW300D

เครื่องทดสอบสาย MINI OTDR จอ 3.5 นิ้ว รุ่น GW300D ใช้สำหรับเทสสายไฟเบอร์ออฟติก ...

12,300.00 บาท

KFI-35

Optical Identifier KomShine รุ่น KFI-35 KomShine เครื่องตรวจเช็คทิศทางแสงไฟเบอร...

4,600.00 บาท

QX-45

เครื่องทดสอบสาย Tester OTDR Komshine (QX-45) เครื่อง OTDR Tester สายขาดไฟเบอร์อ...

27,000.00 บาท

KF-52

แท่นตัดสายไฟเบอร์ Komshine (KF-52) สีทอง แท่นตัดสายไฟเบอร์ KomShine Fiber Cleav...

2,300.00 บาท

FTTH-00310

ชุดเข้าหัวไฟเบอร์ชุดใหญ่พร้อมกล่องอลูมิเนียม รายการอุปกรณ์ 1.Power Meter+หัวเป...

2,400.00 บาท
1,900.00 บาท

OC-0250

อุปกรณ์ทำความสะอาดหัวไฟเบอร์ One Click 2.5m ใช้ได้กับหัว SC FC ST การใช้เครื่อง...

700.00 บาท
490.00 บาท

OC-CTF

อุปกรณ์ความสะอาดหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบเทป (Clean Tape Fiber) อุปกรณ์ทำความสะอาดหัว...

700.00 บาท
600.00 บาท

BX-TY002

ถาดสไปทร์เท12core มีจุกปิดสีดำ ถาดเก็บหรือถาดพักรอยสไปรท์ ชนิด 12 Core (splice ...

35.00 บาท
สินค้า HOT PRICE

FO-OW11000

สายไฟเบอร์ออฟติก 1CORE +M 1000 เมตร สายไฟเบอร์ออฟติก 1 Core OWIRE GJYFJCH ชนิดก...

2,300.00 บาท

LFT2-1000

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core 1000 เมตร  Lumira  รุ่น LFT2-1000 สำหรับใช้งานทั้งภายใน...

2,500.00 บาท

OF-LC4C600

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก LC/UPC-LC/UPC 4 CORE ยาว 600M สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรู...

2,800.00 บาท

LFT-25

สายสำเร็จไฟเบอร์ออฟติก SC/APC-SC/APC 1 Core 100M     สายใช้ได้กับทุกอุปกรณ์ CCT...

480.00 บาท

PTSM-00068

PATCH CORD FIBER OUTDOOR 9/125 FC/UPC-SC/UPC SM-SX G657B3 3.5MM 3M สาย Patch co...

100.00 บาท

FO00014

สายพิกเทล (Pigtail) 1Core FC/UPC / 50/125 / MM / 1.5m (สีส้ม) สายไฟเบอร์ออฟติกพ...

40.00 บาท

PTSM-00053

PATCH CORD FIBER 50/125 LC/UPC-LC/UPC MM-DX OM3 2.0MM 3M (สีฟ้า) High Quality a...

150.00 บาท
120.00 บาท

FO-PSM-C10

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core LC/UPC / MM / OM3 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเชื่...

400.00 บาท
350.00 บาท

FO-PSM-C08

สายพิกเทล (Pigtail) 12Core FC/UPC / SM / G657A1 / 0.9mm / 1.5m Singmode สามารถเ...

300.00 บาท
280.00 บาท